Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Muốn tham gia vào một nhóm design graphics/film

Chủ đề thuộc danh mục 'Adobe After Effects' được đăng bởi hieunguyen_mypassion, 17/1/14.

Lượt xem: 2,364

1. hieunguyen_mypassion Mới đăng kí

Xin phép các bậc tiền bối, em tên :D Hiếu , 94:) đang học năm 2 IT về graphic ở một đại học hà nội. Tình hình là lần đầu em post bài có gì thông cảm. Em kết graphic từ nhỏ đến giờ mới sờ mó, vọc vạch đc tý After Effect, :) em rất muốn được giao lưu với các anh/chị/bạn hoặc tạo một nhóm để giao lưu học hỏi, thi thoảng cafe trà đá rồi có project nào đó.Những ng mới như em rất muốn đc học hỏi, giờ đang đoạn hừng hực ;;) tuổi trẻ. Em rất nghiêm túc ý ạ :D Bác nào quan tâm facebook.com/hieunguyen.hn94 , fb của em. Em đang ở hà nội nên có ai ở đây càng tốt. Em giờ đang rất máu sau cái vụ làm phim ngắn của thằng bạn, :D TKS ạ

...
  2. congbigheads

congbigheads Thành viên cấp 2

đam mê giống mình roài .... thực hiện thôi bạn
  3. mypassion

mypassion Thành viên cấp 1

4. congbigheads

congbigheads Thành viên cấp 2

mypassion ... đơn giản mà bạn ... mà bạn đang ở hà nội hay ở đâu?
  5. mypassion

mypassion Thành viên cấp 1

đơn giản sao, ở hn bạn à
  6. Hán Đức Toàn

Hán Đức Toàn Thành viên cấp 1

tổ chức đi
  7. unnet

unnet Thành viên cấp 2

Ủng hộ diễn đàn