Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

My branding

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày sản phẩm nhận diện của bạn' được đăng bởi Son Do, 15/3/14.

Lượt xem: 2,380

1. Son Do Thành viên cấp 1

Bộ nhận diện thương hiệu cá nhân của mình

Mang lên để mọi người mổ xẻ và góp ý.

...
  2. dinhanhkhoi

dinhanhkhoi Thành viên cấp 2

Logo + phần màu sắc đẹp đó...nhưng text cái phần SONDO Graphic Designer có vẻ chưa tốt cho lắm :-?
    Gia KiệtKhanh Mây thích bài viết này.
  3. zinly

zinly Mới đăng kí

độ hài hòa cho bộ logo chưa ổn sao ý bác
  4. Thái Châu

Thái Châu Thành viên cấp 4

Art Word 3D, Text 2D tất nhiên sẽ gây khó chịu cho mắt rồi.
  5. Son Do

Son Do Thành viên cấp 1

Phần text mình cũng không ứng ý do lựa chọn mãi không được font nào phù hợp, cũng hơi yếu về khoản typo nữa.
    Nx của bạn Thái Châu thì mình không đồng tình lắm, mình không nghĩ là phần hình 3D thì text cũng phải 3D thì mới gây dễ chịu cho mắt được.
    Nguyễn Tất Thắng thích bài viết này
  6. Khanh Mây

Khanh Mây Thành viên cấp 1

Mình nghĩ tổng thể vậy là đẹp :D Cá nhân mình thích logo của bạn trên nền trằng, nhìn clean và tinh tế hẳn :like:
    Có ai thấy phần 3D hơi bất thường như mình không nhỉ :))
  7. Vũ Đức Minh

Vũ Đức Minh Thánh Tõm

8. Son Do

Son Do Thành viên cấp 1

Khanh Mây : thanks, chỗ bất thường ở phần 3D đó là lớp trước lớp sau không diễn ra tuần tự ở 3 lớp trên cùng. Lẽ ra lớp trên --> lớp dưới --> lớp trên như trước đó nhưng mình để là lớp trên --> lớp dưới (phần vòng cung to nhất) --> lớp dưới nữa là phần rìa ngoài bên phải dấu móc.

Vũ Đức Minh : thanks bạn!
    Nguyễn Tất Thắng thích bài viết này
  9. Bảo Trần

Bảo Trần Thành viên cấp 2

Cá nhân thích bộ này. thật tinh tế. ! :-bd
  10. noname_0

noname_0 Thành viên cấp 4

đẹp, thích :x
  11. singleboy

singleboy Banned

Thích cái màu xanh thoai, in ra giấy thì cũng ko tức mắt cho lắm.

Ủng hộ diễn đàn