Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

My day

Chủ đề thuộc danh mục 'Tác phẩm ảnh chụp của bạn' được đăng bởi thonghandmade, 6/12/12.

Lượt xem: 2,209

1. thonghandmade Mới đăng kí

Mình chỉ là dân amatuer, làm một công việc chẳng liên quan gì đến ảnh ọt nhưng lại cực kỳ đam mê nên mày mò học hỏi.
    Trước giờ vẫn thường xuyên theo dõi các topic của các bạn các anh trên diễn đàn. Nay mạo muội post topic đầu tiên cho anh em góp ý ạ.
    Xin mọi người cứ góp ý thẳng thắn ^^'

...
    pitlamgi thích bài viết này
  2. Thiên Ma

Thiên Ma Lãng du VietDesigner

Tấm nào cũng có 2 gam màu hết vậy bạn . Phong cách mới chăng , nhưng cá nhân mình thì thấy ko hợp lắm .
  3. Nguyễn Trường

Nguyễn Trường Thành viên cấp 2

Tất cả đều cùng một kiểu!
  4. pitlamgi

pitlamgi Banned

Có thể ý nghĩa 2 màu là gì hả bác ? :-B
  5. hungk43d7

hungk43d7 Thành viên cấp 1

vàng và xanh hàng loạt
  6. thonghandmade

thonghandmade Mới đăng kí

vì muốn cho cả bộ ảnh đồng bộ nên mình blend theo cùng kiểu @.@ cái này là mình xem một vài ảnh trên mạng rồi bắt chước làm theo style màu như vậy thôi :P

Ủng hộ diễn đàn