Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

My head is an animal

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi Phan Thao, 16/4/13.

Lượt xem: 2,692

1. Phan Thao Mới đăng kí

Mình hay up ảnh trên facebook thôi nhưng giờ lập nick chơi trên forum để hi vọng có thể làm quen thêm các bạn thích chụp hình + blend màu ^^ Lúc trước có chơi trên forum vnphoto nhưng phong cách và tuổi tác có vẻ không hợp với các bác bên ý nên up ảnh 1 lần rồi thôi, hi vọng forum này trẻ trung hơn thì sẽ dễ có nhiều bạn hơn ^^

Mình cực mê mặt nạ, đặc biệt là mặt nạ thú :x Mình chụp nhiều thể loại nhưng gout của mình là những bức ảnh mang lại cảm giác mạnh về tâm lí, đang rất cố gắng để hoàn thành hết những thứ muốn chụp - series về người mặt thú ^^

Ném đá nhẹ tay ;A;

Và chân dung của 2 bạn nữ chính "hi sinh" đội đầu heo (trừ tấm hình couple heo hun sói là chụp chơi 1 kiểu cho vui , không phải 2 bạn model chính của series này nhưng thấy ra đẹp nên để vô luôn ^^).

Bạn cùng phòng và cũng là stylist ^^

Và người còn lại là mình photo-raper và blending artist :P

...
    Crz, TONE.Rs, TraGiang7 người khác thích bài viết này.
  2. nickydao

nickydao Thành viên cấp 3

Ý tưởng đụng nhau :)
  3. Phan Thao

Phan Thao Mới đăng kí

Hihi có nhìu người chụp thể loại này lắm :D laptop mình save 1 đống lun :x mỗi lần xem là bị inspired kinh khủng! À mình cũng bị ínpired bộ ảnh này khi nghe nhạc của Of monster and men, bài Dirty Paws và Little Talk nữa ^^ album My head is an animal là lấy lại tên album nhạc của nhóm này lun :x
    nickydao thích bài viết này
  4. Duy Tran

Duy Tran Thành viên cấp 2

Giống trong phim Saw... toàn đội mặt nạ thú rồi bắt người cho vào bẫy...
  5. xuangiang1011

xuangiang1011 Thành viên cấp 5

B-)
    Akay ChanPùm Trà thích bài viết này.
  6. Quyet_Dep_Zai

Quyet_Dep_Zai Thành viên cấp 2

chất đẹp, style hay :like:
  7. nickydao

Tự nhiên quăng cái clip không liên quan vô là sao???
  8. xuangiang1011

xuangiang1011 Thành viên cấp 5

À không có gì đâu. Ảnh của bạn "is nice" :3 :3
  9. Pùm Trà

Pùm Trà Thành viên cấp 2

Có liên quan chứ bạn, cái tựa viết Tiếng Anh hơi kỳ, chơi nguyên cái "an animal" rồi còn gì nữa, mặc dù là có một album nước ngoài tên này :P
  10. Akay Chan

Akay Chan Mới đăng kí

Bạn đọc cái cmt t2 thì bít :3
  11. Phan Thao

Phan Thao Mới đăng kí

=____= trời ơi..... không lẽ lại đi dịch trắng trợn ra "đầu tôi là đầu thú" :/

mà ý kiến cá nhân, các bạn đều là giới trẻ, đều có học tiếng Anh, hà cớ gì phải săm soi từng chữ và công kích người khác để bảo vệ quan điểm mình như vậy? Mình nghĩ các bạn cũng trẻ tuổi thì dễ chịu hơn với vấn đề này. Mình chỉ thấy phản cảm khi chém liên tục và chém gió với những người lớn tuổi không biết ngoại ngữ mà thôi >.< Cái gì cũng vậy, bảo thú quá thì dở mà phóng khoáng quá thì tệ >.<
    nickydao thích bài viết này
  12. Crz

Crz Thành viên cấp 3

13. Pùm Trà

Pùm Trà Thành viên cấp 2

Phan Thao đâu có săm soi từng chữ đâu, cái tựa nó ngắn, nhìn vô là thấy liền, mà lại thấy lạ, ở dưới lại có một cái clip, hỏi có liên quan không thì mình nói nó liên quan, rồi nói ý kiến cá nhân của mình :)). Bạn phản ứng dữ dội thật :D
  14. Phan Thao

Phan Thao Mới đăng kí

Phản ứng và giải thích là chuyện bình thường, còn "dữ dội" hay không chắc tùy người đọc cảm nhận, mình thấy những gì mình viết đều rất bình thường :) Nghĩ sao nói vậy thôi chứ mình không có ý "dữ dội" với ai cả, bây giờ qua cái thời ai đụng là nhảy dựng lên rồi, haha :))

Có gì sau này mình up ảnh nữa bạn Pùm Trà vào xem và comment ảnh hộ nhé. Mình thích những ý kiến về ảnh hơn là các vụ bên lề không liên quan ;A;
    Pùm Trà thích bài viết này
  15. tkbrand.com

tkbrand.com Mới đăng kí

Lạm dụng blend quá. Tông màu tái chỉ đẹp khi nó làm cho tấm ảnh có cảm giác nhẹ nhàng, mơ mộng. Bạn lại làm nó trông nhức đầu, mỏi mắt.
  16. Pùm Trà

Pùm Trà Thành viên cấp 2

Phan Thao uhm, mình thích cách nói chuyện của bạn rồi đấy :D
    Phan Thao thích bài viết này
  17. nickydao

Suy nghĩ thoáng chút đi, có cái tit bằng tiếng anh mà cũng săm soi làm gì, quan trọng là tác phẩm thôi.
  18. shady213

shady213 Thành viên cấp 1

cái đầu heo trông cứ ghê ghê sao í :|

Ủng hộ diễn đàn