Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

My Story ... Ai mặc noọng lái lai :D Giáng sinh an lành

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm video clip' được đăng bởi mr.tuanboho, 11/12/13.

Lượt xem: 3,379

1. mr.tuanboho Thành viên cấp 2

Hạnh phúc không phải là có nhà cao cửa rộng, mà là trong nhà đầy ắp những tiếng cười sảng khoái.

Hạnh phúc không phải là đi xe mắc tiền, mà là được về đến nhà bình an vô sự.

Hạnh phúc không phải là có người yêu thật đẹp, mà là cô ấy luôn cười thật tươi.

Hạnh phúc không phải là khi thành công có được nhiều người tung hô, mà là khi thất bại sẽ có bạn bè nói với mình rằng : “Hãy cố gắng lên, đừng gục ngã!”

Hạnh phúc không phải là nghe được nhiều lời đường mật, mà là khi đau buồn sẽ có người bên cạnh và nói rằng : “Không sao đâu Zany Thu, có โนค้ที่ โเร็น โช้ đây rồi!”

P.s: Mới làm Clip cã nhà ném nhẹ :3
    Chúc cả nhà giáng sinh an lành

...
  2. Gatitos

Gatitos Thành viên cấp 2

Clip ý nghĩa lắm, chắc cô ấy cảm động lắm nhỉ^^
    Có điều mình thấy âm thanh đoạn đầu clip nghe hơi rối (Lúc thiên thần bay í)
    mr.tuanboho thích bài viết này
  3. builinh

builinh Mới đăng kí

Sáng tạo quá :)
  4. tq257

tq257 Thành viên cấp 1

mìh cũg mún học làm clip như b.hóg tút:P
    clip dễ thươg gê
  5. mr.tuanboho

mr.tuanboho Thành viên cấp 2

Hihi, thanks cả nhà, Mình làm = Proshow Producer + After Effects và PTS :D làm trong 2 tiếng nghỉ trưa nên chưa kĩ càng cho lắm
  6. Ed.tR

Ed.tR Thành viên cấp 1

cua gái kỳ công quá... thôi FA cho cho nó thư thái... \:D/
  7. khanhdu1994id

khanhdu1994id Thành viên cấp 3

nội dung vậy là ok rồi, nhưng mà mình góp ý xíu là nếu làm stop motion thì làm hết luôn đừng chèn mấy kia vào vầy hay hơn, với âm thanh nên chọn nhạc không lời như kiểu nhạc giáng sinh hay bản nhạc nhẹ nhàng như vậy sẽ xúc tích hơn, ^^ chúc 2 bạn hạnh phúc!
  8. cndoan

cndoan Mới đăng kí

Thích quá, xin luôn cái link nhạc bạn ưi.
  9. mr.tuanboho

Nhạc đây nhé bạn hiền cndoan

khanhdu1994id làm nhạc nền này vì nàng ấy cũng biết nội dung bài này r :D
  10. Nguyễn Văn Linh

Nguyễn Văn Linh Thành viên cấp 2

Đoạn đầu bạn bỏ logo vô duyên quá. Zoom nhỏ lại đi. clip bạn làm kì công đó. về cái khác thì mình không biết. Mình chỉ góp ý vậy thôi nhé. chúc bạn hạnh phúc.:D:D
  11. G Dinny

G Dinny Thành viên cấp 3

công phu quá...chúc pác hp :-bd
  12. mr.tuanboho

@@~ cũng hơi to, vì đoạn clip có logo của clip gốc nên phải làm to để che đj :D
  13. jerry69

jerry69 Thành viên cấp 2

được đấy!
  14. vietmobile

vietmobile Mới đăng kí

dự là có nước mắt rơi (cô ấy khóc) chúc bác giáng sinh ấm áp
  15. mr.tuanboho

Hi, chắc k đến nỗi cảm động rơi nước mắt, Vk ck nhà tớ đâu như romio và juliet :D
  16. Nguyễn Văn Công

Nguyễn Văn Công Thành viên cấp 2

17. nolove2208

nolove2208 Thành viên cấp 2

Sài Gòn chắc ấm lắm nhi? ngoài Bắc lạnh lắm ah
    P/s: FA lâu năm rùi
  18. mr.tuanboho

Ủng hộ diễn đàn