Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[myherooo] Một chút nắng đông!

Chủ đề thuộc danh mục 'Tác phẩm ảnh chụp của bạn' được đăng bởi myherooo, 19/12/13.

Lượt xem: 2,851

1. myherooo Thành viên cấp 2

...
    Chỉnh sửa lần cuối: 19/12/13
    Hồng Sơn, Gấu Mon, G Dinny10 người khác thích bài viết này.
  2. TrungDe

TrungDe Thành viên cấp 1

mình rất thích hình chụp với góc rất tele thế này, nhìn hút hồn lắm
    bạn chụp góc bao nhiêu mm thế ạ :D
    myherooo thích bài viết này
  3. myherooo

myherooo Thành viên cấp 2

Mình chụp bằng fix85 1.8 gắn trên crop ạ
  4. kakekake

kakekake Thành viên cấp 1

dep wa'' chu thot oi !!!
  5. myherooo Làm ơn cho em xin cái fonts chữ đi bác, đẹp lắm, Cảm ơn bác đã sẻ chia.
  6. myherooo

Anymous Falcon Tự nhiên thấy trong pts thì sài thui ạ, em cũng chả biết ai cài hộ từ bao h. Để em tìm trong phần font rồi cop cho bác
  7. Winter16

Winter16 Thành viên cấp 3

Font thì đẹp cơ mà nội dung text sao sao ấy :|
  8. myherooo

Winter16 Em ít khi thêm chữ lắm nên chả biết thêm thế nào :(
  9. G Dinny

G Dinny Thành viên cấp 3

myherooo cho e hỏi "gắn trên crop" là sao ạ? với giá con 85 1.8 giờ tầm nhiu vậy pác?
  10. myherooo

G Dinny Tức là chụp bằng máy dòng cropframe ý. Chụp trên crop thì tiêu cự 85 ngang với 135 trên FF, có nghĩa là phải lùi xa hơn :( 85 1.8 lúc mình mua là 8tr8 đập hộp
    G Dinny thích bài viết này
  11. Winter16

Winter16 Thành viên cấp 3

Thường khi thêm text thì mình hỏi mod trước, muốn thêm text gì hoặc có ý tưởng gì khi xem ảnh này ko. CÒn nếu mod cũng chịu thì đi lòng vòng trên mạng, hoặc học hỏi mấy cái ý tưởng ngta làm cover :D

Ủng hộ diễn đàn