Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Name card trong suốt nghiêm cmn túc (Lần đầu vẽ thuê)

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày sản phẩm nhận diện của bạn' được đăng bởi nguyen chuong, 26/6/14.

Lượt xem: 4,452

1. nguyen chuong Mới đăng kí

Nhận đc yêu cầu nghiêm túc từ A_Z, nghiêm cmn túc từ cái logo + yêu cầu sắp xếp 1 nùi thông tin trên một mặt card.
    Ko biết ea designer pro thấy sao chứ mềnh vẽ xong tự nhiên thấy style nghiêm túc này cũng có cái chất của nó :)
    -------------
    AMATEUR DESIGNER

...
  2. NamHoang

NamHoang Thành viên cấp 2

Đẹp nhưng làm ra thì chi phí chắc hơi chát :))
  3. s0rry91

s0rry91 Banned

Em không khoái cái hình chữ U làm viền ợ.
    Em không khoái mấy cái ĐT, Fax, Email ợ, em thích kiểu hình ấy, vừa chuyên nghiệp, vừa gọn lại vừa dễ dàn chữ hơn.
  4. snowpjece

snowpjece Cựu quản trị

hóa chất cơ bản - khoáng sản luyện kim, nghe vần mà nó hài hài thế bếp nào ấy. :))
    A3ersxSOnes thích bài viết này
  5. lenm

lenm Thành viên cấp 4

thế beep nào mà 3 cái dòng bên phải thím để nó giãn dòng kinh vầy, lại còn cao thấp k đều với cái logo bên trái nữa, thế beep nào em cứ thấy ngứa mắt cái khoản đấy thím ạ
    Nguyễn Tất Thắng, sharinegannguyen chuong thích bài viết này.
  6. nguyen chuong

nguyen chuong Mới đăng kí

NamHoang : chắc gấp đôi card giấy :(
    s0rry91 : bác làm e loạn giữa cái thích và ko thích @@.
    snowpjece : bác nói mới để ý
  7. LyCongTruong

LyCongTruong Thành viên cấp 3

nhìn vào k biết đọc cái nào trước cho phù hợp
  8. sharinegan

sharinegan Thành viên cấp 4

Ba cái dòng bên phải trông chối quá ==
  9. Khánh Huỳnh

Khánh Huỳnh Thành viên cấp 1

Đẹp mà cái chữ Kim Khoi ở trên cùng bác chia khoãng cách dãn ra như vậy làm mất tính nghiêm túc không ?@@
  10. dangvanduc90

dangvanduc90 Thành viên cấp 1

cũng khá là chất đấy chứ. men lỳ >:D<
  11. nguyen chuong

nguyen chuong Mới đăng kí

Khánh Huỳnh : à tại mình cảm giác dãn chữ cho nó bằng chiều rộng với khung chữ U trông mạnh mẽ hơn thôi, cũng đã thử để khoảng cách chuẩn nhưng cuối cùng chọn kiểu này :)
  12. KenVerIV

KenVerIV Mới đăng kí

- Hóng Link trọn bộ :))
  13. MidsideElite

MidsideElite Thành viên cấp 2

mockup nó khác in ra nó khác :)) mà trong suốt thế này giá in ra đường hỏi :))
  14. Trần Thành Lợi

Trần Thành Lợi Thành viên cấp 3

Trong suốt kiểu này thì đẹp thật, nhưng 1 nùi thông tin thế kia làm xấu cả cái card :|
  15. Mr.Po

Mr.Po Thành viên cấp 2

Ko biết các pác thấy sao chứ e thấy giống KIM K'HÔI hơn á. vì chữ K vs chữ HÔI nó cứ xa xa thế nào á. Nhìn khó chịu quá..... Mạn phép hỏi là nếu Cty này tăng ngành nghề tầm 20-30 ngành, nghề kinh doanh thì chắc cái namecard của pác chắc phải bằng tờ A4 hỉ??????????
  16. duypv2742

duypv2742 Thành viên cấp 3

Cái mokup này ai có không cho mình xin với
    LMdesign thích bài viết này
  17. David.Nguyen

David.Nguyen Mới đăng kí

Có chỗ nào nhận in cái này không bro nhỉ
  18. LMdesign

LMdesign Mới đăng kí

Mockup đây, mời các bác xơi h ttp://graphicburger.com/translucent-business-cards-mockup/
  19. killerlove94

killerlove94 Thành viên cấp 1

nhìn card chuẩn men, cơ mà sao tên Hồ Thị Quỳnh Trang bác.
  20. PHUC-HOANG

PHUC-HOANG Thành viên cấp 2

Mockup đẹp tuyệt vời nhưng mình cá là khách ko làm dạng này vì chi phí khá chát ==> khách có thể yêu cầu bạn làm mẫu thiết kế khác cho phù hợp với kinh phí của khách =))
    ---------------------------------------------------------------------------------------------------------------
    Mình nghĩ bạn chưa in namecard lần nào thì phải ? Mình nghĩ vậy vì cái Mockup nó ko phù hợp với thực tế.

Ủng hộ diễn đàn