Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Nên làm biển bạt thường hay mica/mech?

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi xin kinh nghiệm cho designer' được đăng bởi erikator, 26/5/16.

Lượt xem: 3,533

1. erikator Thành viên cấp 1

Mình bán nội thất và ko có nhiều kinh nghiệm với việc làm biển. Dự tính là sau vài năm sẽ xây lại nhà. Nhà mặt phố, 4m.

Theo bạn nên làm biển kích thước như thế nào? 4mx2.4m đc ko?
    Nên làm biển in bạt hay mech? Giá mech tầm 5tr

Mình thích biển kiểu này:
    Nhưng bạn làm biển bảo nên làm mech kiểu này, nhưng tất cả nền đều 1 màu trắng.

Các bạn tư vấn hộ mình cái

thnx

...
  2. Quảng cáo In ấn Gia Bảo

Quảng cáo In ấn Gia Bảo Thành viên cấp 2

Bạn có thể làm bằng tôn dán decal cũng đẹp mà chi phí đỡ hơn cho bạn nữa, mà sau này di dời và thay thế cũng dễ, tùy vào kích thước, mặt tiền và xung quanh của bạn, có thể 4m x 2m cũng được.
    erikator thích bài viết này
  3. erikator

erikator Thành viên cấp 1

cái đấy khoảng bao nhiêu bạn? Có đẹp ko?

bên làm họ gửi cho mình cái này:

Chỉnh sửa lần cuối: 26/5/16
  4. Quảng cáo In ấn Gia Bảo

Quảng cáo In ấn Gia Bảo Thành viên cấp 2

Mỗi nơi mỗi giá nhé bạn, công ty bạn ở Hải Dương thì sẽ có giá vì mặt bằng Nam, Bắc khác nhau, nếu xét về mặt bằng giá thì khoảng 5 đến 5 triệu rưỡi là ok rồi!

Ủng hộ diễn đàn