Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Nên sử dụng bản 3DsMax nào?

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về 3D' được đăng bởi Xuân Oanh, 22/8/14.

Lượt xem: 18,613

1. Xuân Oanh Mới đăng kí

Em mới tập tành 3Ds max, máy em là máy bàn Pentium(R) Dual - Core CPU E5700, 3.00GHz, RAM 2G, 32 Bit em nên cài bản 3DsMax nào ạ? em mới cài bản 2012 nhưng sau khi cài xong mở không lên. Em hơi cùi mía, mong các anh chị giúp đỡ ạ.
    Em xin cảm ơn.

...
    Chỉnh sửa lần cuối: 27/8/14
  2. Xuân Oanh

Xuân Oanh Mới đăng kí

sao không có bác nào giúp đỡ em hết vậy...hic
  3. lamvo997

lamvo997 Thành viên cấp 2

máy cấu hình cung mạnh lắm dùng max2009 di bạn.Nhưng xu hướng theo cái mới thì cũng hơi khó khi dung bản cũ.
  4. Xuân Oanh

Xuân Oanh Mới đăng kí

em cảm ơn bác lamvo997 , e đang tính nâng cấp lên Ram 4Gb. Nhức đầu với cái máy tính quá.
  5. TPaine

TPaine Thành viên cấp 2

3dmax dù là phiên bản nào đi nữa mở ra sử dụng cũng kg khó. Mở kg đc có thể là do bạn cài đặt bị lỗi j thôi. Còn vấn đề cấu hình máy thì phải xem lúc render máy bạn rend nổi kg đã. Mà chắc bạn cũng chưa cài Vray đâu hen
  6. Xuân Oanh

Xuân Oanh Mới đăng kí

em cài bản 2010 được rồi ạ.
  7. ductri

ductri Thành viên cấp 1

ko hiểu máy bàn cấu hình này cài max 12 có dùng được ko nữa?

Ủng hộ diễn đàn