Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[ New] Một nữ sinh viên bỗng nhiên nổi tiếng vì có tẩm ảnh thẻ quá xinh.

Chủ đề thuộc danh mục 'Chuyện trò linh tinh' được đăng bởi Leopard One, 18/12/13.

Lượt xem: 9,045

1. Leopard One Thành viên cấp 1

Trước đó cộng đồng mạng cũng đã từng xôn xao hình ảnh một cô gái bán bánh tráng trộn xinh xắn. Cô gái ấy được biết hiện đang sống tại Đà Lạt, được đánh giá là có khuôn mặt và sự quyến rũ không kém gì hot girl. Khi cơn sốt mang tên ‘Cô gái xinh như hot girl bán bánh tráng trộn’ chưa đi qua thì một cô gái xinh không kém phần nữa lại gây ‘bão mạng’. Đó là một cô sinh viên 19 tuổi của một trường đại học tại TP.HCM

Khi một số thành viên trên mạng xã hội truyền nhau tấm ảnh thẻ của một cô gái lạ có gương mặt được đánh giá đẹp như tranh vẽ đã nhanh chóng thu hút được sự quan tâm của rất nhiều người. Tấm ảnh đã có vô số bình luận trên các diễn đàn và không ít lời ca ngợi. Nhưng bên cạnh những ý kiến trầm trồ ngạc nhiên ngưỡng mộ về nhan sắc có một không hai của cô thì cũng không ít người cho rằng đây chỉ là một sản phẩm của photoshop vì hiếm ai lại may mắn sở hữu gương mặt đẹp như diễn viên cổ trang vậy.

Có chỉ em cách Blend màu ảnh ở ảnh trên này không :x

Sau khi nhìn thấy hình ảnh thật của Hương ngoài đời, nhiều bạn trẻ đã tin rằng cô bạn vốn đã có nhan sắc trời phú cộng thêm góc chụp, ánh sáng, một bức ảnh thẻ đẹp hoàn hảo là điều hoàn toàn có thể.
    Cô gái này sở hữu vẻ đẹp mong manh, thuần khiết và trong sáng đúng với lứa tuổi của mình.

Theo nguồn Yan.vn

...
    Luffy Mũ Rơm, ßg Love-V Le, G Dinny4 người khác thích bài viết này.
  2. _MeoHoang_

_MeoHoang_ Thành viên cấp 4

ẻm học trường nào sao ko nói rõ nhỉ để mình còn biết mà đi tán :-"
  3. crhanh

crhanh Thành viên cấp 2

Bộ VN hiếm girl xinh hay sao mà động tí mấy tờ báo loạn lên thế nhỉ, mềnh là mềnh ko thích coi mấy tờ báo dành cho teen kiểu này :((
  4. Khoi Le

Khoi Le Phụ trách nhiếp ảnh

em đó học trường Hutech HCM nhé , trường ta đang học :D
  5. Radium

Radium Thành viên cấp 3

Thấy cũng bình thường mà báo chí làm quá lên thế nhỉ :-?
  6. Luda Tín

Luda Tín Thành viên cấp 2

Đến thời thoy.. Hy vọng vớt dc thiếu gia nào đó ròy an phận là xong. "Hương Hương Mỳ Gói" nếu ai muốn giúp bạn H đây nhanh hơn :v
  7. Chí Dũng

Chí Dũng Mới đăng kí

học hutech trường mình đây mà!!! ngoài nhìn xinh hơn đó mấy bác ạ
  8. G Dinny

G Dinny Thành viên cấp 3

ở ngoài chắc hot zữ lắm hả mấy pác...:))
  9. †SkyLoveYou†

†SkyLoveYou† Mới đăng kí

Em đang thắc mắc là có biết nấu cơm ko?
    vsea thích bài viết này
  10. Khánh Huỳnh

Khánh Huỳnh Thành viên cấp 1

11. quốc nam

quốc nam Thành viên cấp 2

12. Gà Con Lạc Mẹ

Gà Con Lạc Mẹ Thành viên cấp 3

yêu nhau đòi quà còn nổi tiếng được nữa là :-B
  13. HAYATEvayno

HAYATEvayno Thành viên cấp 2

Nhìn hình xong chỉ thấy............ Giá có thể ôm ai và khóc :((
    Phải chi hồi đó đâm đầu vào Hutech nhỉ :-s
  14. kotozin

kotozin Thành viên cấp 1

xem FB xong thấy ảnh thẻ PSD hơi bị quá đà đấy
  15. Thu Thảo

Thu Thảo Thành viên cấp 1

Sự thực là cô gái ấy chẳng hề nổi tiếng cho đến khi chúng ta đọc cái chủ đề này /:)
    vsea thích bài viết này
  16. _MeoHoang_

_MeoHoang_ Thành viên cấp 4

nhìn vào FB thấy cái mái ngu :| ko thích tẹo nào :|
  17. Leo_Gió

Leo_Gió An ninh xóm

Họ nổi tiếng vì chúng ta quá rảnh...
    thực dụng tí đi... định mệnh mấy cái thằng lều báo... làm biến chất đi cái nghĩa của người làm báo quá
  18. kymmie

kymmie Mới đăng kí

Bạn này học trường Hutech nè . Xinh
  19. boque97

boque97 Thành viên cấp 1

Thấy gái xinh là mắt sáng rực lên. ^:)^^:)^^:)^
    p/s: Em cũng thế x(
  20. Kend Nguyễn

Kend Nguyễn Thành viên cấp 2

công nhận xinh thật :O:O:O:O:O:O:O:O:O

Ủng hộ diễn đàn