Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

New Site Ipuservices - Chính Thức Phát Hành (Ver2.0) (dich vụ treo máy kiếm tiền) chiến nào anh em

Chủ đề thuộc danh mục 'Kiếm tiền Online' được đăng bởi junest, 22/11/13.

Lượt xem: 7,602

1. junest Thành viên cấp 2

Hiện Site đã cho phép down bản chính thức về cài đặt. Phần mềm đã đầy đủ chức năng và cho phép ăn $. Hi vọng nó thay thế hòa hảo cho Coin

link down bản chính thức.
    Download for Windows

Bản 32bit

http://www.ipuservices.com/dl/setup32.exe

Bản 64bit

http://www.ipuservices.com/dl/setup64.exe

Đăng ký:
    Link Ref

Total Payouts : $108365.50
    Division Accounts : 842 / 1000
    Regional Accounts : 79
    Standard Accounts : 72738

Cách tính tiền của nó

Hiện nay đã có gần 45000 thành viên trên khắp thế giới đăng ký và chờ ngày khởi động chính thức

Chi tiết về chương trình
    Địa chỉ site:http://www.ipuservices.com
    Đây là 1 chương trình chia sẻ sức mạnh máy tính
    Phần mềm chỉ hoạt động khi máy tính không dùng đến

1. Thu nhập không giới hạn:
    Thu nhập tiềm năng của bạn là tỷ lệ thuận với sức mạnh máy tính có sẵn của bạn - sức mạnh máy tính được tính toán sử dụng các yếu tố như loại vi xử lý, RAM, GPU (nếu có), tốc độ kết nối, và % thời gian trực tuyến. Hiện nay thu nhập giới hạn là 2$/1 ngày. Tuy nhiên thu nhập của bạn là không giới hạn nếu bạn tìm kiếm được nhiều thành viên tham gia dưới sự giới thiệu của bạn

2. Sử dụng chương trình này làm giảm hiệu suất của máy tính của tôi?
    TUYỆT ĐỐI KHÔNG. Như tên của nó, phần mềm này chỉ hoạt động khi máy tính không dùng đến. Khi bạn đang sử dụng máy tính của bạn, quá trình có một chỗ ngồi trở lại và chờ đợi cho thời gian nhàn rỗi. Đây là tất cả thực hiện tự động.

3. Tôi có thể cài đặt các quá trình trên nhiều máy tính?
    Tất nhiên - bạn có thể cài đặt các quá trình trên nhiều máy tính khác nhau như bạn muốn.
    KHÔNG - nếu bạn cài đặt nhiều tài khoản trên một máy (VirtualBox, Sanboxie, vv) Chúng tôi sẽ biết, bạn sẽ bị bắt, và tài khoản của bạn sẽ bị hủy bỏ và chỉ IP của bạn sẽ bị cấm. Quy tắc rất đơn giản - "Một máy tính, một cài đặt"

4. Bạn có thực sự hiển thị báo cáo tài chính của bạn?
    Có hoàn toàn! Chúng tôi tin tưởng khẩu hiệu của chúng tôi - "Tính xác thực và trách nhiệm qua độ trong suốt". Bạn đang tin tưởng chúng tôi, vì vậy chúng tôi chia sẻ mọi thứ với bạn. Sẽ không bao giờ có một câu hỏi về nơi mà tiền đến từ hoặc nơi nó đi.

5. Làm thế nào để được trả tiền?
    Bạn có thể được thanh toán bằng PayPal, Payza, EgoPay, AlertPay, GreenDot MoneyPak, Western Union, tra hoặc Money Order. Mọi chi phí liên quan đến phương thức thanh toán bạn chọn được sinh ra bởi bạn. Thanh toán tối thiểu là $ 50USD

6. $ 50?? Tại sao một thanh toán tối thiểu cao vậy?
    Hãy suy nghĩ về nó - với, nói, 200.000 người tham gia và thanh toán tối thiểu của một buck, 90% thời gian của chúng tôi sẽ được chi phối các khoản thanh toán cho các thành viên của chúng tôi. Nó là một mô hình kinh doanh kém. Thêm vào đó, một thanh toán tối thiểu lớn hơn thúc đẩy một cam kết dài hạn cho dự án. Chúng tôi mua và bán hiệu suất máy tính, chúng tôi không phải là một bộ xử lý thanh toán.

7. Với tối thiểu là 50 $ rút ra, bao nhiêu ngày nó sẽ đưa tôi lên tới 50?
    Đó là hoàn toàn phụ thuộc vào sức mạnh máy tính của máy tính mà quá trình được cài đặt trên, nhưng chúng tôi dự đoán bất cứ nơi nào từ 12 ngày đến bao giờ.

8. Tôi có phải mua Theard như một số chương trình
    Không - Là một thành viên tiêu chuẩn, bạn không bao giờ phải trả tiền cho bất cứ điều gì - chúng tôi trả tiền cho bạn. Nếu bạn muốn nâng cấp lên một tài khoản quản lý khu vực hoặc Phòng, có lệ phí hàng năm tham gia - nhưng tiềm năng thu nhập tăng lên đáng kể.

9. Chương trình giới thiệu và hệ thống thành viên

Marketing / Earning
    Standard Account Regional Account Division Account
    Download/Run Processor $ .01- $ 2.00 Daily $ .01- $ 2.00 Daily $ .01- $ 2.00 Daily
    Downline - Layer 1 1% 5% 10%
    Downline - Layer 2 0% 1% 5%
    Downline - Layer 3 0% 0% 1%
    Refer A Division Account $ 1 $ 10 $ 50
    Refer A Regional Account $ 1 $ 5 $ 25
    Buy/Sell Referrals no YES YES
    Advertising Compensation no 25% 25%
    FREE WebPage no no YES
    LLC Income - Ownership no no YES

Đăng ký:
    Link Ref

...
  2. junest

junest Thành viên cấp 2

Có ai có câu hỏi gì ko ? :D
  3. junest

junest Thành viên cấp 2

Chiến vẫn tốt nhé mọi người !
  4. Đoilơ ViệtDesigner

Đoilơ ViệtDesigner Thành viên cấp 5

Làm sao mà chương trình này nó biết khi nào thì mtính ko sử dụng, và khi nào thì mtính sử dụng...
    Và như thế nào là mtính đang sử dụng và mtính đang không sử dụng???
    Thí dụ như windows 8, 1 số app metro ui chạy ngầm, vậy thì ... ???
  5. junest

junest Thành viên cấp 2

Không sử dụng là máy tính đang trong thời gian chờ tác động của người dùng, app chạy ngầm, ví dụ bạn bật nhạc để máy đấy để nghe nhạc thôi thì tính là thời gian ko sử dụng nhé.
  6. banbaonylong

banbaonylong Ko phải assmin

giống cày bitcoin à?
    Thái Sơn Nguyễn thích bài viết này
  7. Đoilơ ViệtDesigner

Thế ví dụ giữa việc bật nhạc và dùng pts thì bật nhạc xem như ko phải là mtính đang sử dụng, trong khi pts thì lại tính là mtính đang sử dụng, trong khi dù bật nhạc hay dùng pts thì nó đều ngốn ram và cpu ???
    Vẫn ko hiểu lắm là nó dựa vào đâu để nói là bật nhạc thì ko sử dụng, còn ví dụ như xài pts thì lại là sử dụng ??
  8. junest

junest Thành viên cấp 2

Bác ko đụng tới bán phím, chuột,... nói chung là ko tác động, điều khiển máy tính thì nó tính là thời gian chờ :D , có thể hiểu như vậy.
    Thái Sơn NguyễnĐoilơ ViệtDesigner thích bài viết này.
  9. Đoilơ ViệtDesigner

Oh, hay nhề, chiến thôi​

10. junest

junest Thành viên cấp 2

Nếu bạn dùng máy tình nhiều thì treo nó cũng ko có tác động gì cả, còn được vài đồng cafe sáng :D
  11. Lã Duy Tùng

Lã Duy Tùng Thành viên cấp 2

Chán nhỉ,nó chỉ dành cho ai treo máy (tức ko đụng chạm gì đến máy). Mình thì ngồi nghịch máy cả ngày,sao phần mềm nó hoạt động đc :)))
  12. junest

junest Thành viên cấp 2

Cứ để thế đi bạn, ko ảnh hường gì đến máy cả :D
  13. Lã Duy Tùng

Lã Duy Tùng Thành viên cấp 2

Để thế là để thế nào,mình onl fb,chơi game,thì làm sao chương trình hoạt động được
  14. Hutaz Nguyễn

Hutaz Nguyễn Thành viên cấp 2

ngon nhỉ, chiến, như đi ngủ treo máy, đi làm treo máy, vẫn kiếm dc tiền, xúc ngay và lun :D
    junest thích bài viết này
  15. tintqvn

tintqvn Mới đăng kí

Mình có băn khoăn chút là nhìn từ ảnh của bạn thì phần payout nó nằm ở chỗ 1$, còn tiền tăng khi cắm máy nó lại ở phần dưới, hay đủ 50% thì nó chuyển lên trên. Ai qua mốc 50 rồi có thể cho mình biết được không.
  16. hanhmit

hanhmit Thành viên cấp 2

mình cũng thử chiến xem có đúng như lời bác chủ thớt hem, hê hê, cơ mà trung bình treo máy nửa ngày tối mới dùng tới máy như mình thì ngày kiếm được nhiu $ nhể các bác :D
  17. Nguyễn Quang Lập

Nguyễn Quang Lập Thành viên cấp 1

Treo máy thế này không biết được bao nhiêu một ngày mới đủ để mua máy mới nhỉ?^^
  18. teenpro9xtanha

teenpro9xtanha Mới đăng kí

AE nào chiến rồi cho ý kiến với ợ :)
  19. thanhtin22

thanhtin22 Mới đăng kí

bèo quá
  20. ksnoname1

ksnoname1 Banned

Ủng hộ diễn đàn