Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Newbie] Chụp bằng compact và blend ,mong nhận gạch đá và góp ý để em tiến bộ !

Chủ đề thuộc danh mục 'Tác phẩm ảnh chụp của bạn' được đăng bởi mlouis1997, 2/11/13.

Lượt xem: 1,920

1. mlouis1997 Thành viên cấp 1

~ Chào các anh chị,bro,sister,... bla..bla. Lại là em ạ,đây là lần thứ 2 em post bài chụp nho nhỏ của mình.
    (Topic lần 1 : http://forum.vietdesigner.net/threads/newbie-tap-tanh-chup-mong-nhan-gach-da-de-em-tien-bo-p.39258/ ) .Sau topic đầu tiên post những ảnh đầu tay,nhận được khen có,chê có (Nhưng em thấy thích nhất những lời chê chân thành của các anh chị,có ích để em biết nhiều hơn về thiếu xót của mình :P ),em mạn phép đăng part 2 (cùi bắp :P ) ,mong lại nhận đc những lời góp ý quý báu của các ace ạ :)

Không dài dòng nữa,bộ ảnh đây ạ (Em chụp và blend linh tinh theo tay và mắt của bản thân,không theo 1 tut nào cả :)) )

Đây là em,có 3 ảnh thôi (Nhờ thằng bạn chụp hộ,về blend :)) )

Hóng các bác vào nào \:D/

...
  2. mlouis1997

mlouis1997 Thành viên cấp 1

Who first ,my bro's in forum :(
  3. Galaxy

Galaxy Thành viên cấp 1

hazz, hem có biết nói gì :/
  4. mlouis1997

up cho buổi sáng ạ :)
  5. mgr

mgr Cựu quản trị

Chụp cũng khá đấy :D chụp nhiều và học hỏi nhiều là giỏi à
  6. mlouis1997

Dạ :D
  7. Jimmy Kudo

Jimmy Kudo Thành viên cấp 2

Lại gặp nhau rồi. Cùng tuổi nên cứ bạn-mình nhỉ. :)) Haz...lần trước cũng có góp ý rồi,giờ góp ý lần 2. :v :v Ảnh của bạn thật sự ko có gì nổi bật,ko đặc biệt,ko đẹp,ko nội dung,cái kiểu chụp "ngồi bên cửa sổ" và "mặt suy tư","mặt buồn" mình thấy hoài,nó chán lắm. Bạn chụp bằng compact mà cứ nhắm vào chụp người và mờ hậu cảnh thì ko được rồi,sao k thử chụp ảnh bay,ảnh chưởng hay phong cảnh thử đi. :-" Thân! :3 :3
    Dieptieuchau97mlouis1997 thích bài viết này.
  8. mlouis1997

Jimmy Kudo : ồ,thank bạn :)
    cái này mình chưa nghĩ đến này :D,để lần sau mình thử :D
  9. mlouis1997

Up buổi tối,vắng quá nhỉ :D
  10. J.Lin

J.Lin Thành viên cấp 3

vì bạn dùng compact nên mình k dám nói về chất lượng ảnh
    xin bàn về góc ảnh với ý tưởng blend thôi
    như các bác hay nói "newbie thì tn là dc" thì mình nghĩ là ảnh còn qá nhiều chưa ổn bạn ạ :D góc chụp chưa tốt, màu chưa tốt, chưa có ấn tượng
    mong bạn cố gắng lsau nhé
    mình cũng gà mờ thôi nếu nhận xét có gì linh tinh mong bạn bỏ qua ^^
    mlouis1997 thích bài viết này
  11. mlouis1997

Ủng hộ diễn đàn