Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Newbie ra mắt a,c... a chị nhận xét gíup e với...

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi kun nhox, 22/11/12.

Lượt xem: 1,967

1. kun nhox Mới đăng kí

[​IMG] ^^ làm thử nè anh chị nhân xét dùm e với ^^

...
  2. anna

anna Thành viên cấp 2

đẹp đấy bạn, nhưng có vẻ ánh sáng chói hơi quá tay :)
    kun nhox thích bài viết này
  3. kun nhox

kun nhox Mới đăng kí

dạ e cám ơn c ^^
    e sẽ rút kinh nghiệm
  4. anbi1805

anbi1805 Thành viên cấp 3

giảm cỡ chữ , đừng để nó lẹm vào Mod sẽ hay hơn :) newbie zị là ok rồi , cố gắng
  5. kun nhox

kun nhox Mới đăng kí

^^ cám ơn a
  6. Hùng Hổ VietDesigner

Hùng Hổ VietDesigner Thành viên cấp 3

bức ảnh hơi tối....lần sau nhớ dùg font chữ cho đồng nhất
  7. kun nhox

kun nhox Mới đăng kí

dạ, e sẽ cố gắng tại e mới bít pts àh, chưa ranh lắm ^^... c.ơn a nhìu nè ^^
  8. Vũ Đức Minh

Vũ Đức Minh Thánh Tõm

để gradent hơi dầy! mỏng đi và mờ đi 1 chút xíu xem sao :-? text cũng ko hợp lắm thì phải
  9. kun nhox

kun nhox Mới đăng kí

ok đễ e làm thử lại ^^
  10. Thiên Ma

Thiên Ma Lãng du VietDesigner

Mình thích cái góc chụp ấn tượng này , còn blend màu mình ko nhận xét gì thêm :)
  11. DEVAS

DEVAS Thành viên cấp 1

bạn sửa ánh sáng lại 1 tí font chữ mình thấy cũng ko phù hợp lắm . đổi phong chữ mỏng hơn và dùng blending option ( click đúp chuột vào layer chữ ) tạo hiệu ứng mờ + lung linh sẽ đẹp hơn .

Ủng hộ diễn đàn