Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Newbie tập tành blend màu mong mọi người chỉ giáo thêm

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi Khánh Leo, 25/7/13.

Lượt xem: 2,239

1. Khánh Leo Mới đăng kí

Em trước giờ vốn mê photoshop rồi ạ, nhưng chưa thực sự làm được cái nào ra hồn, bạn bè thì khuyến khích bảo: "Blend thử đi xem nó thế nào" nên em mới đánh liều blend thử vài pic, up lên đây xin các bác nhận xét, chỉ giáo thêm ạ :)

...
    NhatDuc thích bài viết này
  2. NhatDuc

NhatDuc Thành viên cấp 2

Bạn blend đẹp đấy! Tự tin lên đê \m/ Mê gì thì cứ học hỏi phát huy chứ ;))
    Khánh Leo thích bài viết này
  3. hallowilicious

hallowilicious Memoirs

pic 2 nhìn thì được nhưng mà pic 1 hơi ám màu rồi :)
    2 cái chung 1 màu đúng k :))
    Pic 2 vùng màu đen ít hơn nên k bị ám như pic 1
  4. New Orleans

New Orleans Thành viên cấp 2

bạn blend thử bao lâu rồi :v
    đừng nói đây là 2 tấm đầu tiên chứ, mình chả tin đâu :v
  5. Khánh Leo

Khánh Leo Mới đăng kí

New Orleans bạn cứ đùa :v mình blend tấm này cũng thứ 3, thứ 4 rồi :v 2 tấm đầu thì ham hố blend lung tung beng, blend xong nhìn không chịu nổi nên quăng cả :v phải mày mò tham khảo TUT rồi thăm dò bọn bạn rồi bla bla bla mới được như lày đây ạ :v :))
    hallowilicious ừm, đúng là pic 1 ám thật :D rút kinh nghiệm vậy, cám ơn bạn :)
    NhatDuc cảm ơn bạn :)

Ủng hộ diễn đàn