Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Ngày đầu tập blend mầu

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi Torai Hader, 15/7/13.

Lượt xem: 2,758

1. Torai Hader Thành viên cấp 1

Mầy mò PS lâu rồi giờ mới có đc mấy cái ưng ý, các bác xem rồi cho em nhận xét nhé!!! :D

P/S: tay nghề em còn non và xanh lắm các bác ạ :-B
    #1: Xin lỗi tình yêu a đã đốt bức ảnh đấy

#2: tự nhiên tối mưa thấy lành lạnh bác ạ

...
  2. cxzany

cxzany Thành viên cấp 2

Sao lại đốt vậy. Mod xinh vậy mà . chê thì cho mình xin O:-)
    Torai Hader thích bài viết này
  3. SangĐoàn

SangĐoàn Thành viên cấp 1

chúc mừng bạn đã hoàn thành 1 tác phẩm :) mà bạn ưng ý nhất
    tuy nhiên cũng có 1 ít góp ý vơi bạn như sau theo quan điểm của riêng mình nhé
    - đầu tiên nhìn vào là thấy tờ giấy là nhiều, mẫu bị chìm rồi bạn. ko biết ý bạn có phải để mẫu làm phụ hay không.
    - đừng có lạm dụng Style nhiều quá nhất là bevel & emboss nó làm cho hình thấy khó chịu lắm
    - màu thì nó cũng ra được cái chất xưa ràu đó, nhưng cần giảm thêm 1 xíu shadow và giảm tiếp highlights mỗi cái khoảng 30 là nó ok hơn
    thân !
    Torai Hadercanthoquetui thích bài viết này.
  4. MioDung

MioDung Thành viên cấp 3

Blend là vậy sao ?? thấy nó cứ kì kì thế nào ấy 8-| nói chung nó làm mình thấy ảnh như là bị ố, ảnh cổ ý =))
  5. hieuvuphoto

hieuvuphoto Thành viên cấp 2

bác đốt thế quái nào mà cháy 4 bề dc nhỉ =)) chưa nói đến cháy gì mà chán thế ko biết, xin lỗi nhé thô nhưng mà thật.
  6. Torai Hader

Torai Hader Thành viên cấp 1

cxzany: gấu của em đấy bác ạ :">

Thank bạn SangĐoàn đã góp ý thêm cho mình. Mấy vết xém bên phải làm cho mod bị chìm thật, giờ mình mới nhận ra. Mình chưa căn được sáng nên vẫn bị lóa. :(
    MioDung: cái vụ bị ố với ảnh cổ thì mình học mấy cái retro ảnh ý
    hieuvuphoto: em tẩm xăng zippo xung quanh rồi đốt bác ạ. Thực ra là phần đen đen đấy là do em dorp shadow nó ko như vết xé giấy nên đổi tông đen như cháy.

P/s: zoom lên thấy làm vết cháy ngu thật

Ủng hộ diễn đàn