Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Ngày này năm xưa....

Chủ đề thuộc danh mục 'Tác phẩm ảnh chụp của bạn' được đăng bởi Amygreen, 13/12/12.

Lượt xem: 2,404

1. Amygreen Thành viên cấp 2

Trời mưa u ám sầu thảm quá. Việc thì còn nhiều, check trộm Facebook thì toàn thấy dân tình bàn chuyện ăn chơi cuối năm. Buồn, bực, tí nữa thì ... bật khóc. =))

Chụp choẹt cũng đã lâu, mới chụp còn ham hố, càng ngày càng ... ham hố hơn. Thôi thì các bạn viết nhật ký bằng chữ thì mình viết bằng ảnh vậy. Ảnh sẽ được update theo đúng ngày chụp hồi xưa. Dù sao cũng sắp tận thế rồi. Làm tí cho đỡ sầu.

Hôm nay, ngày 13 tháng 12 năm 2012. Do vậy, ảnh sẽ là tất cả những bức ảnh mình đã chụp và còn giữ lại (trên flickr). Cảm ơn cơ sở dữ liệu của flickr đã giúp mình lưu trữ rất tốt. :D

13/12/2009. Hôm ấy nắng rất đẹp. Hành quân đi chụp hoa cải. Lần đầu tiên ra cánh đồng cải mà choáng váng vì sự máu lửa của các nam thanh nữ tú. Họ nằm, ngồi, ngả ngốn trên đồng cải như ở bãi biển nào đó. Mình thì chụp 2 "cô" còn các bạn thì toàn các em tin xinh tươi và ngọt nước. :D

#1: Chụp trộm

#2: Trời đẹp quá

#3:

#4:

#5: Đến tối về lại đi xoã cùng 2 "cô"

Mục tiêu của ngày 13 đấy là đây.
    #6: Cô thứ nhất

#7: Cô thứ hai.

Bạn nào có ảnh chụp vào ngày 13 tháng 12 thì vào share cho vui. :D

...
    DX_DegenerationPanbeo thích bài viết này.
  2. Panbeo

Panbeo Thành viên cấp 4

E rất thích ảnh 2 và 3. Trời quá đẹp :x
  3. pitlamgi

pitlamgi Banned

Trời là Pts đúng k Bác? :-?
  4. Panbeo

Panbeo Thành viên cấp 4

e nghĩ là có can thiệp tí chút. Nhưng htrc e chụp bằng sony nex f3 ở Nha Trang, màu trời ra cũng tương đối giống thế bác ạ :D
  5. Amygreen

Amygreen Thành viên cấp 2

Trời đổ thêm tí màu xanh vào. :D

Ủng hộ diễn đàn