Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Nghịch] Từ ảnh thường -> Poster phim

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Lightroom' được đăng bởi llivillr.kun, 20/8/12.

Lượt xem: 2,781

1. llivillr.kun Thành viên cấp 2

Tại mấy đứa nó nhờ nên Em nghịch tý thôi các bác chém nhẹ tay nha! :D
    Gốc
    Rồi 1 hồi nó ra cái này :)) =))

Thêm cái nữa hehe

...
  2. llivillr.kun

llivillr.kun Thành viên cấp 2

#:-stiện thể bác nào cho em hỏi nếu muốn sửa cái bài viết bên trên thì sửa ở đâu mới ạ
  3. RainyWarrior

RainyWarrior Thành viên Max level

[​IMG]Thế rốt cuộc là kinh di chỗ nào vậy bạn @@?!
  4. Ab Le

Ab Le Việt Lightroom

ở dưới bài viết có nút sửa đó bạn.... nằm cùng hàng với nút Thank
  5. llivillr.kun

:)) ờ thì cái Two worlds apart là 2 nửa thế giới. =.= nói chung là ý tớ như thế :D coong nhận nó cũng chưa kinh lắm. Có mỗi tý máu ở text
  6. Vũ iSnipe

Vũ iSnipe Thành viên cấp 2

mẫu trong ảnh 1 đứng ở thế đó mà bác muốn trở nên "kinh dị" được thì hơi khó ah :))
  7. llivillr.kun

8. llivillr.kun

Sửa cho em cái tiêu đề thành làm poster phim vs đc ko bác ơi. Cái tiêu đề ni ko hợp lắm =.=
  9. Ab Le

Ab Le Việt Lightroom

Đã sửa nhưng lần sau bạn chú ý khi viết tiêu đề nha, viết tag [] xong phải cách rồi mới viết tiêu đề nha!
    llivillr.kun thích bài viết này
  10. llivillr.kun

Đã tiếp thu! Thanks bác nha! :D:D
  11. Vũ iSnipe

Vũ iSnipe Thành viên cấp 2

poster film VN thì còn được chứ mấy film nước ngoài 1 số là ảnh manip, nhìn mê hồn luôn :x
  12. llivillr.kun

@-) vầng, cái vụ ảnh manip e chưa đủ trình làm hì hì

Ủng hộ diễn đàn