Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Nghiêm túc] các pro vào giúp e làm cái ảnh tặng 2 ông bà em với ạ T_T

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi đặng nam quang, 8/10/13.

Lượt xem: 2,817

1. đặng nam quang Thành viên cấp 1

như tiêu đề có bác nào giúp e tách được 2 ông bà phía bên trái ra giũ nguyên 2 ông bà bên phải và xóa được bà phía xa kia thì tốt giúp em với được không ạ, e đang cần làm để mừng thọ 2 ông bà T_T e xin chân thành cảm ơn

...
  2. chuối_Yellow

chuối_Yellow Thành viên cấp 2

cố gắng làm đc dư lày thôi

đặng nam quang thích bài viết này
  3. Nguyễn Phú

Nguyễn Phú Thành viên cấp 1

Mình mới tập PS nên chỉ giúp dc bạn ntn thôi.
    đặng nam quangSun thích bài viết này.
  4. Sun

Sun Mới đăng kí

Nguyễn Phú phần gót dày cắt sót kìa bạn ơi :) phần quần cắt còn viền đen lần sau cắt thì cắt lẹm một chút vào hình xíu thì sẽ ko bị hiện tượng đó, và ánh sáng ở đây là đằng trước bên phải nên bóng ko thể ở trước mặt được, nếu như trong hình là chụp ngược sáng mất rồi :D
    đặng nam quangNguyễn Phú thích bài viết này.
  5. Nguyễn Phú

Nguyễn Phú Thành viên cấp 1

Mình dùng Refine Edge... để cắt mà ko rành mấy cái thông số trong đó nên còn cái viền đen. Cám ơn bạn đã góp ý nha lần sau mình sẽ làm kĩ hơn
  6. le anh quang

le anh quang Thành viên cấp 2

7. đặng nam quang

đặng nam quang Thành viên cấp 1

8. đặng nam quang

đặng nam quang Thành viên cấp 1

9. Furin

Furin Thành viên cấp 3

Dễ mà bạn cứ học từ từ:v :v

Ủng hộ diễn đàn