Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Người Cha ... ( bài post đầu tay ạh )

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi anbi1805, 1/9/12.

Lượt xem: 2,010

1. anbi1805 Thành viên cấp 3

hự hự lại bị mất ngủ các bác ah :(
    Dậy bật bài " Cha "
    Nghe xúc động lắm cơ :(
    Nên có hứng làm 1 phát :) cốt cũng là bài đầu tiên của e :D hê hê < hồi h toàn vô bài các bác khác a dua >
    Mong các già làng chỉ giáo ạh :)
    Ảnh do e chụp lun nên có hơi xấu các bác thông cảm nốt :D
    mà cái text sao font tạp nham qá :-B
    ko bít có bác nào để ý cái " mã vùng 49 " :P

...
  2. Hưng Trần Văn

Hưng Trần Văn Cựu quản trị

Thích tấm ảnh này của bạn, những ảnh thế này muốn tâm trạng hơn thì phần đặt chữ đừng để cái nền đen thui như thế, màu đen là đúng nhưng hãy giảm opacity xuống bạn sẽ thấy ấn tượng hơn rất nhiều. Một chút góp ý cho bạn :)
    anbi1805sayhello thích bài viết này.
  3. anbi1805

anbi1805 Thành viên cấp 3

tại bên đó thật ra là phần nối thêm :D e chơi luôn mày đen chứ ảnh thật ko tới khúc đó :|
    bác có cách nào cho nó ấn tượng giúp e vs :">
  4. Hưng Trần Văn

Hưng Trần Văn Cựu quản trị

Haha :)) Bạn cũng ăn gian gớm. Kể khúc đó còn ảnh thì ngon quá chứ nếu crop tới chỗ xe máy để lấy bố cục đặt text phía sau lưng người đàn ông thì nhìn ảnh bó quá ~~"
  5. anbi1805

anbi1805 Thành viên cấp 3

he he =)) tại bí thì phải thế thôi bác :| cái ảnh e shoot tình cờ :) chộp ngay 1 khoảnh khắc nên chả kịp canh me cho nó chuẩn :(
  6. Trần Đức Hữu

Trần Đức Hữu Thành viên cấp 1

Mình thấy chú ý cái cô mặc áo đỏ phía sau hơn ak...Mình nghĩ nên Blend nhạt bớt phía sau thôi bạn...^^

Ủng hộ diễn đàn