Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Người Việt Nam đang phát cuồng vì hiện tượng "Happy Polla"

Chủ đề thuộc danh mục 'Chuyện trò linh tinh' được đăng bởi Phạm Hữu Dư, 8/4/13.

Lượt xem: 33,231

1. Hien Thu Nguyen

Hien Thu Nguyen Thành viên cấp 1

sao cứ đem ng ta ra làm trò đùa thế nhỉ, ng ta xấu hay đẹp thì kệ ng ta, nếu đặt mình ở vị trí ng đó, bạn có cười đc k?
  2. phonglinh150

phonglinh150 Mới đăng kí

hóng được cái tin này nên chạy qua page đấy xem nhìn mấy cái ảnh có gì đó không ổn lắm nhỉ mặt có vẻ ko giống nhau lắm. cũng miễn bình luận về nhan sắc bạn ấy. :">
    các bạn vn vào like cứ giống như bầy đàn ấy gọi là gì nhỉ kiểu hú nhau vào xem.:-&
  3. AmateurTZ

AmateurTZ Thành viên cấp 3

Nói chung là ... là ... nhìn ảnh ri tút cũng đâu đến nỗi.
    Người ta có không được bình thường về đầu óc, ngoại hình thì người ta mới ngộ nhận về bản thân mình => post ảnh. Nhiều người lại đem ảnh đó ra làm đề tài trêu chọc ...
  4. Tít is me

Tít is me Thành viên cấp 2

thằng này là con gái =))
    phonglinh150 thích bài viết này
  5. angekcool

angekcool Mới đăng kí

cái này gọi là " hiệu ứng đám đông" , và mình cũng là người trong hiệu ứng đó. :P
  6. phonglinh150

phonglinh150 Mới đăng kí

chuyển đổi giới tính chưa hoàn thiện đang giai đoạn dang dở ấy =))=))
  7. Mon

Mon Thành viên cấp 1

lại bị hiếp dâm thị lực T.T
  8. Đầu gấu Vietdesigner

Đầu gấu Vietdesigner Thành viên cấp 3

hỏi thật đây là "thằng đàn bà" hay là "con đàn ông " vậy mấy bác. e vẫn đang băn khoăn :3
  9. Conmeoden

Conmeoden Thành viên cấp 3

Là giống j thì em í vẫn có tâm hồn của con gái, vì nhìn cách em í hay khoe hình tự sướng là hiểu :)), thôi cho em í làm con gái luôn đi khỏi băn khoăn bác ạ :))
  10. supperchym

supperchym Mới đăng kí

xấu ko phải cái tội nhưng xấu xí thích chú ý thì hình thành nên tội rồi đấy, mặc dù là mình chả quan tâm đến em này lắm vì nhìn đã thấy nản rồi, chỉ trách mấy thằng cuồng dở thôi =))
  11. Long Mai

Long Mai Thành viên cấp 1

1 bộ phận nhỏ ( có thể là k phải nhỏ lắm ) VN có tính xấu là thích quăng tạ và cuồng một cách quá thể =.="
  12. Thanh Tinh 1209

Thanh Tinh 1209 Thành viên cấp 2

Trên nhiều kênh Youtobe của nước ngoài cũng thấy VN cmt nhiều lắm, ko riêng gì cái page facebook Happy Polla đâu. chẳng hiểu sao nữa !
  13. toru3713

toru3713 Thành viên cấp 2

char khacs hotgirl bjo laf maays ddaau ...thuwr tis (hotkey ddang looix)[​IMG]
    Gio Binh Nguyen thích bài viết này
  14. Radium

Radium Thành viên cấp 3

May mà để chế độ k load hình ;;)
  15. toiyeuemnhieu

toiyeuemnhieu Thành viên cấp 1

Cô ấy là nguyên nhân trai Việt sang Thái Lan nhiều như thế!
    Ezio De Aquatic thích bài viết này
  16. zsaghdfuru

zsaghdfuru Thành viên cấp 1

thú vui giới trẻ giờ thật kỳ lạ =,=
  17. Ezio De Aquatic

Ezio De Aquatic Thành viên cấp 2

:)))) Đây là cơ hội để mọi người thử tay nghề PTS của mik.Sửa ẻm đẹp lên nào :D.
  18. Gio Binh Nguyen

Gio Binh Nguyen Mới đăng kí

hjx, em Polla này đúng là khó đỡ, nhưng ít ra thấy phục độ tự tin và trình tự sướng của ẻm. mấy bác adua cmt này nọ có phải là đang ghen tị và ngưỡng mộ hay ko? =))
  19. Suntn1991

Suntn1991 Thành viên cấp 2

20. ThànhVa

ThànhVa Thành viên cấp 1

VN bá cmn đạo ròi =)) pic nào cũng có vài nghìn like điểm danh =))
    ps: đại ka nào ngồi pts mấy cái ảnh này ko ói cũng giỏi =))

Ủng hộ diễn đàn