Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Nhận Retouch và Blend nhân dịp ngày tận thế.

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi InvisibleMan, 14/12/12.

Lượt xem: 4,514

1. InvisibleMan Thành viên cấp 2

Tiêu đề hot thế thôi! Nổi hứng nhận blend giúp các bạn tý :D. Tại đợt này đang rỗi mình sẽ làm hộ các bạn.
    Thời gian cũng ko có nhiều: Mỗi bạn đến 2-3 tấm thôi nhá.^^ Đừng đưa 1 đống lên mình ko đỡ nổi đâu.
    P/S: Trình có hạn nên nếu có blend ko đẹp thì đừng ném gạch nhá. Nhà em sản xuất gạch thừa rồi :D

...
    gake_tn, L_BạchMãLinh Giang thích bài viết này.
  2. TraGiang

TraGiang Thành viên cấp 2

topic hot thế này mà chưa thấy ai vào nhờ vả nhỉ :D, chủ thớt ơi, vắng khách tnay thì có nhận cắt ghép ảnh k? hay chỉ mỗi blend thôi ạ ;;)
  3. phuongxd999999

phuongxd999999 Mới đăng kí

mediafire.com/?37s3em612xspyz2
    giúp mình nhé :(
  4. InvisibleMan

InvisibleMan Thành viên cấp 2

Chơi tất, đang hứng cứ nhận hết :D. Hết hứng ko nhận cắt ghép nữa! :D
  5. phuongxd999999

mình không biết gì khác ngoài tẩy mụn :(( .
  6. gake_tn

gake_tn Thành viên cấp 2

bác giúp em làm 2 cái ảnh nền Facebook được k bác. Chủ đề Noel ấy. Thank bác cho dù bác có giúp em hay k. Hihi.
  7. InvisibleMan

Trả hàng nóng luôn nhá!
  8. TraGiang

ầy zà, k biết bác đã hết hứng chưa, nếu còn hứng thì cắt ghép dùm e cái ảnh này nhé, ghép cho em cầm chùm bóng bay bác nhé, stock đây ạ:D
    http://i1324.photobucket.com/albums/u603/TeaG_1412/SAM_4253_zps5c02bb19.jpg
    e nghĩ là cắt người rồi ghép vào bầu trời này chứ ảnh trên thì bầu trời đc ngắn quá
    http://i1324.photobucket.com/albums/u603/TeaG_1412/SAM_4210-2_zps926fd0e5.jpg
    cái này e cũng thử làm đây rồi này
    nhưng mà #-o, e k giỏi đổ bóng lắm, vs lại ghép bóng bay ẩu quá, nên h chán k muốn làm nữa, bác rảnh thì giúp e nhé, còn nếu hết hứng rồi thì thôi cũng đc ạ :D
  9. phuongxd999999

InvisibleMan thích bài viết này
  10. InvisibleMan

Trình mình có thế, bạn thông cảm. Bạn có thể sang box khác cũng có nhờ khác làm giúp nhá!
  11. secret.mfml

secret.mfml Thành viên cấp 2

Chất lượng ảnh kém lại còn đòi hỏi =.=
    phuongxd999999InvisibleMan thích bài viết này.
  12. dongvu

dongvu Thành viên cấp 2

nta giúp xong có k hài lòng thì cũng nên cảm ơn nta 1 câu chứ =.="
  13. secret.mfml

secret.mfml Thành viên cấp 2

ừa, ức cả chế =.=
  14. InvisibleMan

Trình kém, có gì sai sót bạn thông cảm nhá

TraGiang thích bài viết này
  15. TraGiang

thank bác nha :D, nhưng mà mấy quả bóng, k đc thật cho lắm, e cũng tìm rồi, nhưng mà cũng toàn tìm đc bóng kiểu này, còn mấy quả bóng thật thì lại k có chùm như này :P. Thank bác 1 lần nữa ạ \m/
  16. InvisibleMan

Mình ko mấy khi cắt ghép, lên stock ko có sẵn, tìm cũng hơi vất. Nên cũng như bạn vậy ^^
    TraGiang thích bài viết này
  17. thanhhuy_

thanhhuy_ Thành viên cấp 3

18. phuongxd999999

ko giúp đc hay ảnh chất lượng kém thì cứ nói thẳng 1 câu. dìm hàng ai thèm. bày đặt. ad ban acc thì kệ.
  19. TraGiang

mình thấy bác kia đã giúp nhiệt tình rồi đấy chứ, có thấy dìm hàng j b đâu :O, ns thật chứ đi nhờ ng khác, ng khác đã giúp như thế rồi mà k cảm ơn thì thôi, đằng này lại ns thế [-(, ảnh chỉnh thế mà b còn chê, sang box khác chắc mà bị troll hoặc bạn nào lỡ tay làm cháy tí màu, chắc là b cho họ ăn đủ nhỉ /:)
  20. vhquocminhit

vhquocminhit Thành viên cấp 2

[​IMG]TUT lại dùm mình 2 tấm này với. hi

Ủng hộ diễn đàn