Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Nhận thiết kế logo và những sản phẩm đồ họa nhận diện thương hiệu giá siêu cạnh tranh

Chủ đề thuộc danh mục 'Quảng cáo - Dịch vụ - Mua bán về design' được đăng bởi lyk, 12/7/13.

Lượt xem: 1,446

1. lyk Thành viên cấp 1

Có nhiều shop, cửa hàng , quán ăn được thành lập với niềm đam mê của chủ nhân nó nhưng bắt đầu với một quy mô nho nhỏ. Mình biết khi đã là đam mê thì nhen nhói thôi các bạn cũng sẽ muốn làm nó đến cùng, điều đó khiến cho các bạn trau truốt, tỉ mỉ những việc mình làm hơn, hẳn ai cũng thấy vất vả nhưng đó là niềm vui , và muốn shop mình thật chuyên nghiệp. Hay khi đó là miếng cơm,manh áo thì sự chuyên nghiệp lại càng được đề cao. Lúc này ta phải tìm cho mình một bộ nhận diện riêng rồi nhỉ ?
    Với những thiết kế bộ nhận diện hoàn chỉnh thì lại có mức giá khá cao, phù hợp với công ty hơn.
    Sau khi tham khảo, mình lập topic này để các bạn có thể có logo riêng cho shop, quán ăn, cửa hàng của mình với giá rẻ nhất, cạnh tranh nhất . MÌnh làm độc lập nên thoải mái về vấn đề này. Đừng ngại ngần, cứ trao đổi trực tiếp sẽ hiểu.
    Mình có 2 cách tính giá :
    - Mình sẽ nhận và làm rồi trao đổi giá do mình đưa ra dựa trên khối lương công việc mình tính (đôi khi thấy quý ai mình lại nổi hứng - $ )
    - Các bạn sẽ đưa ra mức giá các bạn có thể trả để cùng thỏa thuận.
    sản phẩm đã làm : http://be.net/lyk88
    liên lạc :
    SMS : 0979 không không sáu sáu 94
    Email : lyk161188@gmail.com

...
  2. Thịnh Zombie

Thịnh Zombie Thành viên cấp 3

Phải chăng bạn nên cho một vài logo bạn đã làm lên
    lyk thích bài viết này
  3. lyk

lyk Thành viên cấp 1

mình đang sửa cái portfolio onl của mình =.= , mà hình như mình chưa được cho link vào bài thì phải,
  4. nickydao

nickydao Thành viên cấp 3

Nói không thì khó lắm bạn, như bạn kia nói là nên show 1 vài tấm hình, không nhất thiết bê hết cái portfolio lên đây đâu.
    lyk thích bài viết này

Ủng hộ diễn đàn