Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Nhân Viên Đồ Họa Quảng Cáo nên học phần mềm 3D nào??

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về 3D' được đăng bởi mami89, 5/10/14.

Lượt xem: 3,633

1. mami89 Mới đăng kí

Xin chào mọi người,

Mình làm thiết kế đồ họa quảng cáo 2D được một thời gian, nhưng giờ do nhu cầu công việc nên muốn học thêm 3D. Mọi người cho mình hỏi nên học phần mềm 3D nào thích hợp nhất cho lĩnh vực đồ họa quảng cáo ?? Mình thấy có các phần mềm 3Dmax, sketchup rồi Revit nữa nên ko biết chọn cái nào thích hợp và nhanh nhất ?? Với lại nếu được thì cho mình hỏi thời gian học khoảng bao lâu nha, mình cũng không cần cao siêu gì chỉ cần dựng các sản phẩm như: kệ trưng bày, quầy bar v.v...

Cảm ơn nhiều

...
    Vinh Rux thích bài viết này
  2. mami89

mami89 Mới đăng kí

HUHU KHÔNG CÓ CAO THỦ NÀO GIÚP ĐỠ AH ?? T.T
  3. vipaune

vipaune Thành viên cấp 2

Mình thấy một số nhà tuyển dụng làm quảng cáo kệ sách . gian hàng thường yêu cầu nhất là 3D max. hoặc maya.
  4. hochoidesign0411

hochoidesign0411 Thành viên cấp 1

3Dmax, sketchup là đủ rồi bác
  5. Akitochan

Akitochan Thành viên cấp 2

3Dsmax, maya nhé bạn!
    bạn ở đâu?thì mới biết mà giới thiệu chỗ học chứ hen.

Ủng hộ diễn đàn