Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Nhận xét giúp. E mới thiết kế cái Logo cho web của e, mấy bác nhận xét giúp với ạ

Chủ đề thuộc danh mục 'Thảo luận - Tài liệu tham khảo' được đăng bởi VNCodeZ, 30/8/15.

Lượt xem: 4,162

1. VNCodeZ Mới đăng kí

E cũng ko phải chuyên bên design, nhưng muốn tự làm 1 cái logo cho mình, mấy bác nhận xét giúp e với ạ

...
    ToiHocDoHoa.com thích bài viết này
  2. makiothekid

makiothekid Thành viên cấp 1

Fail nha bạn
  3. Gia Phú

Gia Phú Thành viên cấp 4

Logo gì vậy bạn :-ss, bạn thử thu nhỏ lại và đặt nó ngay đầu trang của bạn xem còn thấy cái chi tiết nào không hả đi đến chính thức nha :)
  4. VNCodeZ

VNCodeZ Mới đăng kí

Vậy là ko dc hả mấy bác, công sức e ngồi cả buổi chiều chủ nhật :((
  5. nguyenkynam

nguyenkynam Thành viên cấp 1

Cái này đâu có phải logo.
  6. VNCodeZ

VNCodeZ Mới đăng kí

up lên website nó như z nè mấy bác?
  7. Gia Phú

Gia Phú Thành viên cấp 4

VNCodeZ logo cho web gì, diễn giải chi tiết ra, các bác ở đây gợi ý cho làm cái khác, lưu ý là logo dùng cho trang web thì gọn gàng, đơn giản là ok, cái khoảng trống bé tẹo nên rất khó để đặt các logo nhiều chi tiết :)
  8. VNCodeZ

VNCodeZ Mới đăng kí

Logo cho Web chuyên về bên lập trình, e làm theo chữ VNCodeZ ak
    có chữ VN, CODE thì e làm kí hiệu </>, còn chữ Z e làm màu Trắng ở trên hình đó bác.
  9. -- Lê Văn Cường --

-- Lê Văn Cường -- Thành viên cấp 2

Đọc mà em không hiểu gì bác ạ.Logo cơ bản nhất là phải để nt hình dung nó là cái gì đã chứ thế này em chịu
  10. ToiHocDoHoa.com

ToiHocDoHoa.com Thành viên cấp 3

nhìn vào logo này hiểu gì không =))[​IMG]
    LuanMinh thích bài viết này
  11. Gia Phú

Gia Phú Thành viên cấp 4

Mình gợi ý cho bạn một cái :)
  12. VNCodeZ

VNCodeZ Mới đăng kí

Đẹp quá z bác :O.
    Cảm ơn bác e sẽ dựa theo để làm lại logo ;;)
    Gia Phú thích bài viết này
  13. Winter16

Winter16 Thành viên cấp 3

Failed nhé!
    Mình ko thiết kế được nhưng cũng hiểu Logo cần gì :))
    Như bác giaphu_design có vẻ ngon hơn, chỉ sợ khi thu nhỏ bỏ trên web nó sẽ mất một vài chi tiết
  14. K.Trang

K.Trang Thành viên cấp 4

Bạn VNCodeZ đang phát triển (logo) ngôn ngữ lập trình mới, he he. (Giỡn thui)
    Thực ra thì bạn thiết kế logo đó cũng có ý nghĩa cho ngành lập trình của bạn. ngươi ta nhìn vào 2 dấu <> là đã biết trong đó thể hiện nội dung gì rồi, nhưng đúng là không nhất thiết phải thiêt kế logo bám sát mấy kiểu khai báo trong ngoặc vậy. Bạn có thể đập phá, cách điệu, ... sao cho ok đẹp đẹp như cái của bạn giaphu_design.
    Thanks!
  15. Gia Phú

Gia Phú Thành viên cấp 4

Cảm ơn Winter16K.Trang nhé, còn bạn VNCodeZ ở đây là góp ý, còn quyết định cuối cùng vẫn thuộc về bạn, vì nónlaf đứa con cưng tinh thần của bạn, chúc bạn may mắn :)
  16. ToiHocDoHoa.com

ToiHocDoHoa.com Thành viên cấp 3

như vầy cũng hay nè
  17. minhhoanhd2310

minhhoanhd2310 Mới đăng kí

Thật k thể tin nổi. Bạn làm cái gì vợi :3
  18. VNCodeZ

VNCodeZ Mới đăng kí

Ủng hộ diễn đàn