Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Nhận xét logo giúp nha

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm' được đăng bởi tiendesigner, 23/5/16.

Lượt xem: 3,335

1. tiendesigner Thành viên cấp 2

...
    Phạm Hữu Dưhiepnove thích bài viết này.
  2. nguyenloiseo1

nguyenloiseo1 Mới đăng kí

Màu sắc hiện đại, tươi :D
  3. tiendesigner

tiendesigner Thành viên cấp 2

4. HanTal U

HanTal U Thành viên cấp 2

Tớ thấy bạn hơi tham một chút ^^

Kỳ thực thì tư duy thiết kế của bạn rất ổn, màu sắc dùng rất hài hoài, lại sáng tạo nữa. Nhưng có cần quá nhiều thông tin trên logo không nhỉ :D

Cũng như câu chuyện "Ở đây có bán cá tươi". Nhiêu đó thôi mà đã có người chê dài dòng rồi, nếu người bán hàng ghi thêm "Ở đây có bá cá tưới (cá trê, cá rô, cá lóc, cá abc xyz...)" thì sẽ thế nào nữa nhỉ :)

Tớ thấy nửa phần trên logo có lẽ là đủ. Nếu bạn thích dùng icon có thể dùng dạng logo Symbol + Text như Lotteria chẳng hạn. 1 Symbol + Text ở bên cạnh.

Nói tóm lại là đừng tham quá, Logo phải đơn giản, dễ nhớ và dễ dùng nữa :D
    tiendesigner thích bài viết này
  5. tiendesigner

Thank HanTal U . lúc trước mình làm cái bunbro.com với icon thôi thì mí bạn bảo không biết logo gì, nên mình thêm cái dòng bún .... zô đó. nghe khen sướng quá à.
    HanTal U thích bài viết này
  6. Mít Tờ Cold

Mít Tờ Cold Thành viên cấp 2

Cái logo thì đẹp độc thế mà vào cái web kỳ vậy bác tài ơi?
  7. tiendesigner

Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn