Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Nhìn lại 1 năm đã qua trên facebook

Chủ đề thuộc danh mục 'Facebook, Youtube - Và mạng xã hội khác' được đăng bởi Dung Jin, 12/12/12.

Lượt xem: 6,657

1. Dung Jin Thành viên cấp 2

Tình cờ lúc nãy xem trên trang cá nhân thấy có khung nhỏ nhỏ này:
    Sau khi click vào thì facebook sẽ tự động cập nhật theo kiểu timeline những sự kiện quan trọng diễn ra của bạn trong 1 năm qua, cũng khá thú vị nhỉ, mọi người cùng thử xem sao :D
    Khi nhấn nút share thì trên facebook sẽ đăng lên wall và chia sẻ cho mọi người biết :)

P/s: mấy pic trên là mình làm mờ chứ không phải facebook làm mờ đâu nhé :x

...
    wint3rlov3song, toanlove371Phạm Hữu Dư thích bài viết này.
  2. Jonny sang

Jonny sang Banned

Deả Dung jin
    cảm ơn bạn vì bài viết ... bài viết của bạn rất hay và bổ ích .Nhưng quả thực là mình cũng chưa hiểu lắm ý của bạn ... bởi vậy mình cmt vì mình chưa đủ sbv lên cấp 1 mong bạn thông cảm nhé ^^
    :D
  3. Dung Jin

Dung Jin Thành viên cấp 2

Tính năng mới trên facebook ấy mà, bạn vào timeline của bạn trên facebook sẽ rõ ngay, khi click vào đấy thì facebook sẽ chọn ra 20 sự kiện được coi là quan trọng nhất và trải đều ra. Như 1 kiểu tóm tắt hoạt động 1 năm vừa qua :D
  4. Hổ Báo VietDesigner

Hổ Báo VietDesigner Huyền Thoại VietDesigner

5. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

6. Dung Jin

tại vì mình nghĩ vào timeline ngay bên dưới có cái khung thông báo của facebook rùi nên không đưa link :D
  7. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

Àh, nhìn lại mới để ý =))
  8. Hồng Huyên

Hồng Huyên Thành viên cấp 2

nó lựa chọn ngẫu nhiên hay sao á chứ mí sự kiện đó có gì nổi bật đâu..toàn mấy cái hình vớ vẩn bị tag bừa /:)
  9. CiaoFan

CiaoFan Thành viên cấp 1

đối với cá nhân thì em thấy hay chứ khi share ra thì nó là những avatar gần nhất nên chả hiểu để làm gì :Dà thực ra thì người ta ấn vào cái mình share sẽ nhìn đc những thông tin của mình, ko thực sự hay lắm vì lộ thông tin :D
  10. Dung Jin

Hì hì, chả biết sao nhưng cái facebook liệt kê là quan trọng vs mình đều thấy đúng cả, nhưng mà mỗi người xem review của 1 người lại thấy khác nhau hay sao ấy, vừa lúc nãy cứ cãi nhau suốt với đứa bạn vì mình vs nó xem thấy không giống :))
  11. Hồng Huyên

Hồng Huyên Thành viên cấp 2

ồ thế à 8-}
  12. lee_suki

lee_suki Thành viên cấp 2

cho mình hỏi..làm sao cho cái timeline hắn thành 1 đường ..ko fai ở 2 bên nữa.. hay là fai đánh dấu "nổi bật-sao" từng cái.. :)
  13. rec4rx

rec4rx Mới đăng kí

Nó chọn cho mình một sự kiện hơi bị bất ngờ.... ngày mà mình add Friend với em ấy trên facebook ==!
  14. Dung Jin

Mình nghĩ vẫn phải đánh từng sao cho sự kiện muốn nổi bật :D
    lee_suki thích bài viết này
  15. banbaonylong

banbaonylong Ko phải assmin

Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn