Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Nhờ ghép phông nền cho ảnh của bé

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi Ngân Nhi, 1/2/16.

Lượt xem: 2,822

1. Ngân Nhi Mới đăng kí

Nhờ mọi người giúp đỡ dùm xem chỉnh sửa, ghép phông nền cho hình của bé nhà mình với. Mình muốn đi phóng to hình ra cho bé để treo tết nên mong mọi người giúp đỡ. Chỉ cần ghép phông ( hình đứng càng tốt ạ ) và chỉnh sữa xíu là được.

Mình gữi link hình gốc : mediafire.com/view/day51yfh0oe4a4s/4T5A5797%20BINH.JPG ( thêm www. vào dùm mình nha vì mình ko đc chèn link )
    Design xong cho mình xin file hình gốc vào mail để phóng ra : ngannhishop@gmail.com nha

Cám ơn diễn đàn rất nhiều.@};-@};-@};-

...
  2. andyleca

andyleca Thành viên cấp 2

Ngân NhiTrandinhkhiem thích bài viết này.
  3. Trandinhkhiem

Trandinhkhiem Thành viên cấp 3

Chỉnh sửa lần cuối: 2/2/16
    Ngân Nhi thích bài viết này
  4. hien 1234

hien 1234 Thành viên cấp 1

taO2Dzb.jpg [​IMG][/IMG]
  5. ducuong233

ducuong233 Thành viên cấp 4

Góp vui :)
  6. bachpro89

bachpro89 Thành viên cấp 3

Ngân NhiMissMabu thích bài viết này.
  7. Ngân Nhi

Ngân Nhi Mới đăng kí

Các bác có thể giúp mình mấy phông nền dành cho baby được không ạ. Vì muốn hình dễ thương ý. Với lại đừng cắt bớt hình bé là được ạ. Cám ơn mọi người, mong nhận đc sự giúp !!
  8. ducuong233

ducuong233 Thành viên cấp 4

:( Bác không báo sớm, em tắt bố PTS roài :((
  9. Heo moi 2607

Heo moi 2607 Thành viên cấp 2

:D
    ádagsjksaas thích bài viết này

Ủng hộ diễn đàn