Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Nhờ thiết kế logo đơn giản.

Chủ đề thuộc danh mục 'Illustrator' được đăng bởi Văn Công Nam, 3/6/15.

Lượt xem: 4,366

1. trinhvanhiep

trinhvanhiep Thành viên cấp 2

Xăm hình cn này là đầu gấu lắm mà sao ăn nói nhỏ nhẹ thế nhể =))
  2. Ai Biet Dau

Ai Biet Dau Mới đăng kí

Thiết kế đẹp, tốn công suy nghĩ ý tưởng vậy mà 20K thì ít quá :(
  3. Lê Trung Tín

Lê Trung Tín Thành viên cấp 2

20k = chừng ấy thời gian. Có rẻ quá ko?
  4. Văn Công Nam

Văn Công Nam Thành viên cấp 1

5. mrquang789456

mrquang789456 Thành viên cấp 2

từ này có khi phải lập ra 1 cái mục nữa là, : Nhờ Vả các kiểu, Bên trong mục có các Loại nhờ vả:
    Nhờ vả Free
    Nhờ vả hậu tạ Card 20k
    Nhờ vả .... Card 50k
    Nhờ vả 100, 200, Trên 500k
    Để các bạn đỡ tốn thời gian với mấy thể loại < Hậu tạ >
    :)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):))
  6. Văn Công Nam

Văn Công Nam Thành viên cấp 1

Ai Biet Dau. Ý tưởng và thiết kế e đã vạch ra sẵn rồi.
  7. Lê Trung Tín

Lê Trung Tín Thành viên cấp 2

Lần sau bạn có nhờ thì nên hậu tạ sao cho xứng đáng. Chứ hậu tạ card 20k thì giống như bạn coi rẻ công sức lao động của người ta ( mặc dù bạn không phải như vậy).
    Thân
  8. Kimi Do

Kimi Do Mới đăng kí

Xăm con ý cũng vài xị đến cả củ...:3
  9. makiothekid

makiothekid Thành viên cấp 1

Từ cái ý tưởng và thiết kế bạn đã vạch ra nhưng quá trình làm tra hình như vậy là thời gian và công sức bạn ơi. Mình thấy hình bạn kia làm đc trả công như v cũng thấy rơi nước mắt r ; _ ;
  10. nucuoinho

nucuoinho Thành viên cấp 2

em là người mà các bác nói tới đây, làm xong bác ấy hậu tạ làm em hết biết nói jif lun. em hứa từ nay em xin chừa đến tận ruột già lun:([-(
  11. vankhanh210690

vankhanh210690 Thành viên cấp 1

12. Hi im Bisu

Hi im Bisu Thành viên cấp 2

20K tim em đập một cách nhẹ nhàng.
  13. HaiXanh123

HaiXanh123 Thành viên cấp 2

20k =)) còn k bằng 1 dĩa cơm trưa văn phòng chỗ mình
  14. Hi im Bisu

Hi im Bisu Thành viên cấp 2

Chê rẻ thì không phải, nhưng ít ra cũng phải tôn trọng người thiết kế tí chứ... ít ra cũng hậu tạ hàng trăm chứ chơi hàng chục thì... mất công người ta mở máy mở phần mềm ra.
  15. dao duc viet

dao duc viet Thành viên cấp 3

Ôi đệt. Chỉ 20k thôi mà các bác làm rồi chỉnh sửa nhiệt tình vãi. Mất thời gian, mắt công sức, e khuyên chân thành với các bác Đì Sai Nơ là hãy để cái nghề này nó có giá trị chút nha. :P
  16. Gia Kiệt

Gia Kiệt Thành viên cấp 3

Vui ghê. Hậu tạ thẻ 20k. Và muốn chứ N mạnh mẽ xong ông tướng lại đăng cái font ẻo lã. Đúng là khách hàng muốn 1 đường nói 1 nẻo :))
  17. Dog

Dog Thành viên cấp 1

Bèo nhất cũng 100k chứ bạn. Lần sau lên nhờ vã, thì ghi thẳng cái giá luôn cho ACE biết.
  18. PHUC-HOANG

PHUC-HOANG Thành viên cấp 2

Giờ thấy thiên hạ mò vào diễn đàn kiếm thiết kế thất nghiệp, sinh viên mới ra trường để tiết kiệm chi phí. Công nhận dân kinh doanh càng ngày càng tinh vi, dân thiết kế càng ngày càng dễ giải.

Thật nản ... !
  19. hoanghieu14993

hoanghieu14993 Mới đăng kí

e mới vào nghề , còn đang học dở , chưa có kinh nghiệm gì , nhìn thấy quả hậu tạ ntn :(
    thôi có khi e bỏ học về nhà bán hàng vs mẹ
  20. dao duc viet

dao duc viet Thành viên cấp 3

Mình nói thật chứ những bạn vào đây nhờ thiết kế nghĩ sao mà làm dc thế ta. Nhờ thì cũng có cái gì đó gọi là cho những người thiết kế. 200-300k chả tới đâu thì trả đại cho họ đi. họ còn làm nhiệt tình, đằng này cứ thích free. Mình thì chả bao giờ làm free, cứ làm free hoài thì riết sẽ thành quen. :P. còn thẻ điện thoại hay cafe mình thấy nó nhiều quá rồi.

Ủng hộ diễn đàn