Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Nhờ vả anh em thiết kế giúp slogun

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi quymai, 2/12/16.

Lượt xem: 1,911

1. quymai Thành viên cấp 1

Chả là khoa có làm cái sự kiện , em hơi kém cái này muốn nhờ ae vẽ lại giúp khuôn nhạc cho to ra vì để in ra ạ,xong thêm chữ "Tuổi trẻ vì môi trường" lên trên. bên trái là "tuổi trẻ",bên phải là "vì môi trường".mấy nốt nhạc thì cái nào k vướng chữ thì để lại ạ.
    vì bạt nền xanh nên các anh vẽ lại và viết màu trắng cho em nha,hoặc là các anh thấy thế nào hợp lí thì lên màu giúp em ạ
    không biết có yêu cầu cao không,nhưng lỡ có j sai,ae nhắc nhở thui ạ
    em cảm ơn trước ạ

...
    Chỉnh sửa lần cuối: 2/12/16
  2. TrongDuc

TrongDuc Thành viên cấp 1

chấm mút.
  3. quymai

quymai Thành viên cấp 1

tranvan.muon thích bài viết này
  4. vector368

vector368 Thành viên cấp 3

quymai thích bài viết này
  5. quymai

quymai Thành viên cấp 1

vector368 bác ơi có j đó sai sai hay sao ấy ạ
  6. tranvan.muon

tranvan.muon Thành viên tích cực

Có cái này, lớn nhất :

quymai thích bài viết này
  7. quymai

quymai Thành viên cấp 1

tranvan.muon em cảm ơn anh ạ,em viết sừ chữ lên trên dòng kẻ nhạc ui ak,tại vừa đăng lên fb bị ae nói ghê quá,thui làm phứa cho xong
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn