Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Nhờ vả làm cover tên cá nhân

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi Hồ Viết Long, 12/1/16.

Lượt xem: 1,833

1. Hồ Viết Long Mới đăng kí

Ai đó giúp em làm cái file psd cover tên cá nhân với ạ. Thực sự em không biết làm nên phải lên đây nhờ vả

...
  2. ducuong233

ducuong233 Thành viên cấp 4

Chưa rõ ý bạn lắm thì ai giúp đc.
    Làm y xì như ảnh hay như nào nói rõ ra bạn nhé :)
  3. Gia Phú

Gia Phú Thành viên cấp 4

Gửi 150k mình làm cho, bao đẹp <:-P
  4. Hồ Viết Long

Hồ Viết Long Mới đăng kí

ducuong233 ý mình là làm cái file psd cover tên cá nhân như vậy đó, xong chỉ cần add tên vào thôi.
  5. Hồ Viết Long

Hồ Viết Long Mới đăng kí

giaphu_design mình nhờ làm cái này xong làm lại free cho người ta thôi bạn.
  6. bachpro89

bachpro89 Thành viên cấp 3

Tôi nghĩ bạn nên để người cần nhờ họ tự nhờ, chứ bạn nói giúp người ta rồi lại đi nhờ người khác thì không đúng mực cho lắm,cái gì mình làm được trong khả năng thì mình nhận lời giúp, còn không thì thôi. chứ không cần thiết phải lấy le với người khác làm gì cho mất công
  7. Hồ Viết Long

Hồ Viết Long Mới đăng kí

bachpro89 bạn hiểu sai ý mình rồi. Ý của mình là mình nhờ làm file psd sẵn mẫu như vầy là để làm cho mình, cũng như ai cần thì làm cho người ta luôn. Giống như logo wap thôi mà, mình có file psd thì mình làm cho mình, xong làm cho người khác...chứ có phải ai nhờ vả mình rồi mình lại lên đây nhờ vả người khác đâu
  8. xacutara1235

xacutara1235 Thành viên cấp 2

9. suabimtot.com

suabimtot.com Mới đăng kí

Mình cũng đang muốn nhờ người góp ý logo gồm 3 chữ SBT chủ đề gia đình. ai giúp với nhỉ.
  10. nobodybuty

nobodybuty Mới đăng kí

suabimtot.com cái này thì bác tìm kiếm chủ đề về gia đình thôi còn logo SBT thì bác cho ảnh ra thì mọi người mới giúp được chứ

Ủng hộ diễn đàn