Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Nhờ ad và các bạn chỉ giúp cách làm ảnh ảo

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi saochithien, 26/8/14.

Lượt xem: 1,904

1. saochithien Mới đăng kí

E vừa mới vào diễn đàn này mong ad giúp đỡ . e muốn tạo 1ảnh ảo thì phải dùng phần mềm gì ạ.

...
  2. viet1410

viet1410 Thành viên cấp 3

bạn phải nói rõ là muốn ảo kiểu gì chứ. muốn nó tự động ảo theo các hiệu ứng có sẵn thì lên google search rất nhiều. Còn muốn ảo theo ý mình thì xài pts hoặc LR là tốt nhất, :)). tất nhiên phải biết sử dụng.
  3. phuongthustudio

phuongthustudio Thành viên cấp 5

:"> câu hỏi của bạn ảo ko kém phần long trọng :">
    greensky09, tranvan.muon, saochithien1 người khác thích bài viết này.
  4. Eminem

Eminem Cựu quản trị

Camera 360
  5. DuonqLegend

DuonqLegend Thành viên cấp 2

Bạn ý chỉ nhờ AD thôi :D mình không có phần. muốn giúp cũng không được nhờ. Vả lại không hiểu ý bạn ấy hỏi ở đây là gì 8->
  6. saochithien

saochithien Mới đăng kí

phần mềm chụp 2người 1người mờ ảo 1người thật ấy dùng pm pts j đó.
  7. hungdv1991

hungdv1991 Thành viên cấp 3

K biết bạn ấy còn đi học k mà nói như ng k đi học vậy, chán vl, của ngài đây
  8. saochithien

saochithien Mới đăng kí

mình hỏi tên phần mềm j
  9. vanthao171088

vanthao171088 Thành viên cấp 3

photoshop đó
  10. saochithien

saochithien Mới đăng kí

Tải về ntn.mih tai k dk
  11. lenm

lenm Thành viên cấp 4

bạn ơi, google nó không có thu phí đâu nhé :O