Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[NHỜ ANH CHỊ] Anh chị thiết kế giúp em logo với ạ :)

Chủ đề thuộc danh mục 'Illustrator' được đăng bởi tuấn tây, 15/7/15.

Lượt xem: 2,348

1. tuấn tây Mới đăng kí

Em có shop bán điện thoại Iphone, pin dự phòng và phụ kiện Iphone.Em muốn tạo logo ấn tượng 1 tí, anh chị giúp em dược không ạ ?
    Trước em tự làm 2 logo này mà em chưa ưng ạ :)

...
  2. hoagao

hoagao Thành viên cấp 2

công nhận 2 cái logo của bác đẹp thiệt.:)) mà muốn trả công hay làm free thế bác,đừng nói bán iphone mà bảo làm free nhé.đang làm dự án nên xin phép không tham gia,chỉ ghi vài câu để bác trả lời cho các bác sau biết thế nào mà làm cho nó xứng thôi.hi vọng là bác có trả công.chúc bác buôn may bán đắt chúc các bác design thiết kế logo đẹp và nhận được công lao xứng đáng.
  3. vitconlikeonline

vitconlikeonline Thành viên cấp 2

Xóa topic này đi trc khi gạch đá bay vào
  4. makiothekid

makiothekid Thành viên cấp 1

Nếu làm có công bác kết bạn fb.com/Makiothekid làm xong nhanh gọn nha
    Hoặc email ladyman257@gmail.com ;)
  5. Hán Thành Đức

Hán Thành Đức Thành viên cấp 1

hi vọng có trả công :D, hóng gạch đá bay vào:D
  6. Duy Designs

Duy Designs Thành viên cấp 2

thấy nhờ vã là hóng đá rồi =))=))=))
    Quảng Cáo Nhật Minh thích bài viết này
  7. dienbinh

dienbinh Thành viên cấp 2

em vẽ giúp thớt logo free, thớt tặng lại e 1 dế " táo" 3,4,5,6 gì cũng được chơi k?. Bác nghĩ sao bán hiệu " táo" mà nhờ gọn ơ vậy
  8. Gia Phú

Gia Phú Thành viên cấp 4

Bác này lúc trước cũng có topic tương tự rồi mà, nhưng cũng lâu lắm đến giờ chưa xong vụ này à??, thế thì bác "ói" tí xiền cho nhanh bác ơi mà còn chất lượng nữa [-(
  9. phandungtin

phandungtin Thành viên cấp 1

Thiết kế 4 mẫu logo tặng con táo 3 em biếu bà ngoại nào thớt :))) nhận thì ibox em nhé
    Duy Designs thích bài viết này
  10. Nguyễn Hòa Khánh

Nguyễn Hòa Khánh Mới đăng kí

Bán " Táo " mà nhờ vả thiết kế " Free " chủ thớt là đàn bà còn đở, chứ đàn ông mà keo kiệt vậy khó có người yêu lắm nha nha :))
  11. trungvu.85

trungvu.85 Thành viên cấp 2

Bua nay lam' gi co' ai lam' gium' ban.
  12. dao duc viet

dao duc viet Thành viên cấp 3

13. Huy Ds

Huy Ds Thành viên cấp 1

nhẹ nhẹ chầu nhậu vs massage dc rồi, mấy bác cứ động đến là tiền vs tiền , đôi khi vàng củng dc vậy ;;)
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn