Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Nhờ anh chị em trong diễn đàn chỉnh sửa giúp cái logo đẹp hơn

Chủ đề thuộc danh mục 'Thảo luận - Tài liệu tham khảo' được đăng bởi kubeongay, 14/4/14.

Lượt xem: 5,014

1. kubeongay Thành viên cấp 2

Mình có xương chính rồi QcqS1fk.jpg
    chữ tên cửa hàng: NamNinh và wedding studio không biết làm sao cho đẹp
    cảm ơn rất nhiều

...
  2. kubeongay

kubeongay Thành viên cấp 2

Không có ai giúp sao?
  3. Họ PHẠM

Họ PHẠM Mới đăng kí

Mình thấy bài viết này cũng lâu rồi...dậy cho hỏi bạn có cần tới một mẩu thiết kế khác nữa không...^^
    Có gì pmmm qua Facebook của mình nhá...^^
    FACE : https://www.facebook.com/Bokulz96
    Chỉnh sửa lần cuối: 31/5/14
  4. sincamons

sincamons Mới đăng kí

Không biết bác đã làm xong chưa? nhưng mà ko biết tại sao bác lại để cái background màu xanh tối um như vậy?

Khuyên bác nên để trên nền trắng hoặc xám nhiều mức độ để canh màu logo cho phù hợp hơn.

Cái thứ 2 là chữ w.e.d.d.i.n.g .s.t.u.d.i.o... của bác toàn là chấm chấm. Bác thử cách chữ ra như vầy xem : "w e d d i n g s t u d i o" font sans hoặc serif nhé bác.

Việc thứ 3 là bác nên kerning lại chữ Nam Ninh cho nó đều nhé.

Ve phan mau sac thi bac co the tham khao them o day (neu thich): colourlovers.com
    kubeongayduypv2742 thích bài viết này.
  5. duypv2742

duypv2742 Thành viên cấp 3

tối quá.
    kubeongay thích bài viết này
  6. Tuyển Nhân Viên

Tuyển Nhân Viên Mới đăng kí

để cái ảnh cưới của cặp nào hot hot vào .. pts lộng lẫy lên tí ^^
    kubeongay thích bài viết này
  7. duypv2742

duypv2742 Thành viên cấp 3

8. lamvo997

lamvo997 Thành viên cấp 2

-mình nghĩ bạn nên lấy phần máy ảnh bên trong ,và làm nét lên nhìn đỡ nặng hơn.
    -Chữ Nam ninh nhìn chưa ổn lắm.
    -còn chữ wecding studio thì bạn bỏ mấy chấm cách các chữ cái đi.

Ủng hộ diễn đàn