Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Nhờ Anh/Chị tư vấn về việc ảnh cưới miệng cười không được tự nhiên

Chủ đề thuộc danh mục 'Thư viện cưới - Tổng hợp về ngành cưới' được đăng bởi Nguyễn Trần Nhựt, 26/11/15.

Lượt xem: 3,898

1. Nguyễn Trần Nhựt Mới đăng kí

Dear Anh/Chị diễn đàn,
    Tình hình là Em vừa đi chụp hình cưới về, tuy nhiên hình mà Em ưng ý nhất để làm hình phóng thì miệng của Em lại cười không được tự nhiên cho lắm(Vì bị ép cười nên như thế :((). Em có nhờ các Anh ở studio áo cưới làm giúp nhưng nhìn không được ưng ý cho lắm, nhìn vẫn xấu.
    Tại sắp tới ngày cưới rồi mà hình cưới lại chưa có, tk của Em thì lại chưa được phép đăng tải bên box Nhờ chỉnh sửa. Do đó Em mạo phép làm liều nhờ Anh/Chị cao tay nào làm giúp Em với ạ.
    Cho Phép Em không post hình ở đây nhé. Anh/chị nào có thể giúp Em thì comment bên dưới, EM sẽ inbox từng người. Hoặc comment facebook hay mail cũng được ạ.
    Cảm ơn mọi người đã đọc tin.

...
  2. Hakkydororo

Hakkydororo Thành viên cấp 2

3. Nguyễn Trần Nhựt

Nguyễn Trần Nhựt Mới đăng kí

Mình đã mail cho bạn rồi nhé, bạn giúp mình nha

Ủng hộ diễn đàn