Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Nhờ bác vẽ lửa cho sói

Chủ đề thuộc danh mục 'Illustrator' được đăng bởi tungku.smile, 21/4/14.

Lượt xem: 4,289

1. tungku.smile Mới đăng kí

tình hình là em đang thiết kế nhãn sản phẩm cho công ty nhưng đang vướng ở chỗ vẽ hình 1 con sói có những vệt lửa. em muốn nhờ bác nào cao tay vẽ illus giúp em 1 con sói đang phi (tức là 4 chân đều đang bay ấy ạ) và có vệt lửa cháy ở đầu, đuôi, chân. hoặc nếu không bác nào hướng dẫn em cách làm cũng được ạ.e mới học nên trình độ vẽ chưa cao lắm, vẽ lưới cũng không biết vẽ. em xin cảm ơn các bác

...
  2. KaiiMkid1501

KaiiMkid1501 Thành viên cấp 2

mình nghĩ phải có phí đó bạn
    cơ mà mình ko biết làm
  3. zxyexz

zxyexz Thành viên cấp 1

ý bác là thế này ? google ra cả đống.
    còn nếu vẽ thì có phí nhé bạn nhãn sản phẩm của công ty thì không làm free được đâu
  4. Ngô Đăng Trường

Ngô Đăng Trường Thành viên cấp 1

Công tu j vậy mới học mà đã giao việc
  5. Texture_SSK

Texture_SSK Thành viên cấp 2

Bó tay cả công ty vào nhờ vả . . Newbie post = 1 ms ác chứ
  6. tungku.smile

tungku.smile Mới đăng kí

hơ hơ, acc mới thì post =1 thôi chứ có j đâu ạ =.= bình thường thì em chỉ làm việc với bên thiết kế để họ vẽ. nhưng tả mãi họ không hiểu nổi nên đành phải tự học và nhờ vả ạ. em google rồi, nhưng chưa tìm được con nào ưng ý sếp nên đành nhờ ạ
  7. ars.dragon

ars.dragon Mới đăng kí

A tưởng chú nhờ được ông Minh Tuấn trong lớp rồi mà Tung Ku
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn