Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Nhờ blend màu hộ :( Tươi một tí nha :(

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi Phú Minh, 4/12/14.

Tình trạng chủ đề:
Chủ đề đã bị khóa bình luận

Lượt xem: 1,951

1. Phú Minh Mới đăng kí

...
  2. apachi0205

apachi0205 Thành viên cấp 2

Khách sáo gọi là bạn nhá. Mình nghĩ bạn nên đi học một khóa học về cách nói, cách diễn đạt. 1 câu nói không có chủ ngữ vị ngữ chắc nhiều người sẽ giúp bạn.
    Su Thang thích bài viết này
  3. Wu Kong

Wu Kong Thành viên cấp 2

Chụp được sao ko blend được nhỡ
  4. Phú Minh

Phú Minh Mới đăng kí

èo. lần đầu tiên mình vào diễn đàn nên có gì thiếu sót mong mọi người bỏ qua cho mình :(
  5. Quanthanhtieu

Quanthanhtieu Thành viên cấp 2

Phú Minh Bạn đã đăng không đúng box, vậy là bạn chưa đúng nội quy. Bạn muốn người khác vui lòng giúp bạn thì phải ăn nói lịch sự một chút nhé, huống chi bạn không nhờ ai cả, cũng chẳng chú thích gì ngoài tiêu đề. Điều đó thiếu tôn trọng người giúp bạn. Mà mình nghĩ bạn cũng đủ yêu thích để học blend ảnh đúng không? Hay nếu không có thời gian bạn cũng nên cài LR rồi download preset về sử dụng, xem như đó là tác phẩm "chính chủ" đúng không? Mong bạn nghĩ xem có đúng không rồi rút kinh nghiệm lần sau hén.
  6. buithanhha

buithanhha Mới đăng kí

cho ké tấm ảnh được không ai blend giùm mình cho đẹp đẹp tí
  7. -Trần Văn Hùng-

-Trần Văn Hùng- Thành viên cấp 4

8. hatay1712

hatay1712 Thành viên cấp 4

nGfVZ18.jpg PlqRual.jpg
    Ngô Mạnhdesignthanh thích bài viết này.
  9. designthanh

designthanh Thành viên cấp 2

Thích tấm này góp vui cho bạn 1 tấm