Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Nhờ các anh chỉnh giùm e tấm hình

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi akainutnvn, 10/4/14.

Lượt xem: 2,194

1. akainutnvn Mới đăng kí

Anh em có thể xóa bỏ cô gái giùm em và thêm tóc mặt áo theo tông có sẵn đó cho bạn nam
    Thực sự mong các anh giúp đỡ vì e ko có biết nhiều về PTS, đừng troll em ạ T_T
    Em xin dc cảm ơn nhiều
    [​IMG][​IMG]

...
  2. akainutnvn

akainutnvn Mới đăng kí

Không có ai giúp e vs :(
  3. viet1410

viet1410 Thành viên cấp 3

:)). Chả hiểu gi? Khuyên bạn nên đứng riêng ra 1 mảng tường 1 màu. nhờ đứa bạn chụp cho 1 kiểu rồi mang lên đây nhờ mới có ng giúp đc nhé
  4. cásấu

cásấu Thành viên cấp 3

vs pic nay thì bác tự sướng 1 tấm còn hơn đi nhờ vả
  5. Minh Hai

Minh Hai Thành viên cấp 2

Ai là bạn Nam ,còn ai là bạn Nữ vậy??
  6. conmeohen

conmeohen Thành viên cấp 4

bạn nói bạn ko biết nhiều về PTS thì hẳn bạn cũng hiểu ko phải bật PTS lên di di con chuột cái là xong, 4r vẫn giúp các bạn nhưng có giới hạn rõ ràng như với những ảnh có ý nghĩa, ảnh kỉ niệm, ảnh có mục đích chính đáng ... chứ ko phải các bạn cứ up mấy ảnh kém chất lượng or chẳng có ý nghĩa j cả lên đây.như ảnh này khuyên bạn nên vào nhà tắm vuốt ít nước (xịn thì dùng keo bọt) "tách" cái thế là xong.mình vẫn giúp bạn lần này, mong bạn rút kinh nguyệt lần sau (nếu còn trở lại 4r)
    akainutnvn thích bài viết này
  7. chip5sao

chip5sao Mới đăng kí

tập tành ps
    conmeohen thích bài viết này
  8. dangthutrang

dangthutrang Thành viên cấp 2

#7: lấy đối xứng lộ liễu v~ =)) Cái cổ áo =))
  9. conmeohen

conmeohen Thành viên cấp 4

Ôi đệt.chưa chỉnh sáng nửa bên phải rồi ...
  10. xuantruongpro

xuantruongpro Thành viên cấp 2

khoe gấu trá hình đây mà :-w
  11. akainutnvn

akainutnvn Mới đăng kí

Vâng cảm ơn các anh,lần sau em sẽ rút kinh nghiệm ^^

Ủng hộ diễn đàn