Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Nhờ các bác chỉnh sửa giúp chữ và góp ý hình photoshop!

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi Phan Thai, 24/3/14.

Lượt xem: 2,085

1. Phan Thai Mới đăng kí

Em chào các bác. Em đang cần làm dòng chữ " It's a Vaughan thing . You wouldn't understand" dạng như mấy hình ở cuối bài ạ ( Do em copy lại và sửa linh tinh ạ - vì em gà photoshop lắm :( )
    Em copy của người ta cái gạch chân của chữ Vaughan kia nó màu đỏ, em chỉnh sang nó màu vàng mà màu nó không giống được như màu chữ, với cả nhìn nó cũng ko đẹp lắm. Em nhờ các bác nếu được giúp em mấy thứ với ạ:
    - Thay giúp em cái gạch chân chữ Vaughan bằng cái gì đó đẹp hơn hoặc tương tự hoặc đổi cho nó màu vàng giống cái màu vàng ở chữ ạ.
    - Bác nào rảnh giúp em làm cái font chữ Vaughan nó kiểu khác đi hoặc thiết kế giúp em 1 cái kiểu khác đi được không ạ. Chỉ cần đủ tất cả chữ như trong hình và nổi bật cái chữ Vaughan lên trên nền đen là được ạ ( Hình của em giới hạn được 4 màu, và nền bắt buộc nền đen ạ)

Em có up file photoshop em làm ạ, mong các bác giúp em với ạ! Em cảm ơn các bác nhiều lắm!
    File pts: drive.google.com/file/d/0B59SszHCi0TgQUdyTVZXR1EtcTQ/edit?usp=sharing

Em chưa đủ post nên chưa gắn được link, các bác copy lên trình duyệt giúp em với ạ.
    [​IMG] [​IMG] [​IMG]

...
  2. Phan Thai

Phan Thai Mới đăng kí

Bác nào có rảnh làm giúp em có gì em hậu tạ ạ !! :)
  3. phuongminhtue

phuongminhtue Thành viên cấp 1

Để tối mình rảnh Online sẽ làm cho bạn. ( Giờ đang ở cơ quan).
    Phan Thai thích bài viết này
  4. Phan Thai

Phan Thai Mới đăng kí

5. phuongminhtue

Của bạn đây.
    lenmPhan Thai thích bài viết này.
  6. Phan Thai

Phan Thai Mới đăng kí

Cảm ơn bác phuongminhtue nhiều ạ :)
  7. Thái Châu

Thái Châu Thành viên cấp 4

Hậu tạ bằng hành động thiết thực hơn đi bạn Phan Thai .
    Phan Thai thích bài viết này
  8. Phan Thai

Phan Thai Mới đăng kí

Thái Châu Như thế nào là thiết thực hơn ạ. Em cảm ơn bác phuongminhtue đã làm giúp em 1 mẫu nhưng em thấy mẫu trên cũng tương tự mẫu của em mà, hơn nữa thiếu chữ Thing. Em có pm 1-2 bác nhờ làm giúp và có hậu tạ "thiết thực" nhưng chưa thấy bác nào trả lời.
    1 lần nữa em cảm ơn bác phuongminhtue đã nhiệt tình giúp em ạ!
    Thái Châu thích bài viết này
  9. Thái Châu

Thái Châu Thành viên cấp 4

Uhm, bạn cứ mua cái thẻ cào Vinaphone cào ghi mã số lên đây, khi nào bác ấy vào bác ấy nạp là thiết thực nhất. Nhớ là vinaphone nhe. :))
    cásấu thích bài viết này
  10. Đại Trần

Đại Trần Thành viên cấp 2

Được thì send file PSD cho chỉnh thêm rồi quy ra thóc :D Thêm nếm thì làm bên AI luôn :D
  11. phuongminhtue

12. kumito

kumito Thành viên cấp 2

Kiểu chữ này ngầu nè
    Đại Trần thích bài viết này
  13. Đại Trần

Đại Trần Thành viên cấp 2

Thớt này sau khi đề cập thóc lúa xem đề mô đề miếc và 1 hơi nặn mất tăm luôn. Hôm nay dọn b.mark mới để ý.

Ủng hộ diễn đàn