Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Nhờ các bác đánh giá & định giá logo này với

Chủ đề thuộc danh mục 'Thảo luận - Tài liệu tham khảo' được đăng bởi dzung.k, 4/4/15.

Lượt xem: 4,027

1. dzung.k Mới đăng kí

Cảm ơn một số bạn đã reply - nhưng do lâu quá mà không tìm được thông tin có thêm tư vấn nào nên thôi mình sẽ close topic vậy. Content removed.

...
    Chỉnh sửa lần cuối: 18/12/15
  2. dzung.k

dzung.k Mới đăng kí

Rất mong được các bác giúp!
  3. Thắng Bảo

Thắng Bảo Thành viên cấp 2

Bạn thấy công sức, và chất xám của bạn bỏ ra đến đâu thì lấy đến đấy thôi :D Cũng 1 phần tùy vào khách mà báo giá nữa
  4. KunDun

KunDun Mới đăng kí

Bạn #3 nói đúng đấy, tùy khách và tùy điểm thân mật giữa khách và mình mà định giá bạn à, cũng 1 logo nhưng tùy người mà nó có giá trị khác hoàn toàn, 1 logo có thể vài trăm lên đến vài chục củ là chuyện bình thường :)
  5. _phong_thu_cuc_

_phong_thu_cuc_ Thành viên cấp 2

Dù logo hay thời gian bạn bỏ ra thế nào, hãy cứ đưa ra giá trước. Còn tự biết liệu thời gian + công sức bỏ vào.
    Về logo thì mình thấy ổn, có điều chưa có chủ đạo, hơi nghèo màu.
  6. dzung.k

dzung.k Mới đăng kí

Xin đính chính là mình không phải dân thiết kế. Mình đang cần 1 cái logo cho dự án mới của mình - nhưng chưa biết chi phí thế nào nên lấy cái logo ở trên làm mẫu - vì mình thấy 1 cái tương tự như vậy là đáp ứng được nhu cầu hiện tại của mình.

Ủng hộ diễn đàn