Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Nhờ các bác tư vấn giúp e cấu hình máy tính để làm Photoshop CS 6 và thiết kế

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi DJ Sei, 22/7/14.

Lượt xem: 1,991

1. DJ Sei Mới đăng kí

Chả là e đang làm Photoshop muốn lên 1 cái máy có cấu hình ngon để sử dụng và đáp ứng được nhu cầu. Nên lên đây nhờ các bác tư vấn giúp e xem máy cấu hình và giá cả như nào để có thể chạy mượt đc Photoshop CS 6 và những chương trình thiết kế khác . Mong các bác giúp e .

...
  2. DucBomm

DucBomm Thành viên cấp 1

Bác có bao nhiêu tiền đưa ra để anh em build cho hợp lý :v
    tranvan.muon thích bài viết này
  3. Mixer_C6

Mixer_C6 Banned

Ko biết là bác đầu tư máy bàn hay laptop
    DJ Sei thích bài viết này
  4. ds.thongkaka

ds.thongkaka Thành viên cấp 1

Bác nêu rõ $ là bao nhiêu mới biết mà lựa cho bác chớ :)
  5. mit4ever

mit4ever Thành viên cấp 1

Cái quan trọng là số tiền đưa ra là bao nhiều,cái đấy mới là cái quan trọng :v
  6. newvietdesigner

newvietdesigner Thành viên cấp 2

Câc bạn cho mình hỏi ở Hà Nội thì đia chỉ nào tin cậy để build máy tính theo yêu vầu thế? (:
  7. DucBomm

DucBomm Thành viên cấp 1

newvietdesigner Ở HN theo mình thì có HaNoiComputer là tốt nhất :D
    newvietdesigner thích bài viết này
  8. DJ Sei

DJ Sei Mới đăng kí

Cảm ơn các bác đã quan tâm. E muốn lên cấu hình máy PC tầm khoảng 7tr5 hoặc 8tr các bác ạ .
  9. DJ Sei

DJ Sei Mới đăng kí

Bác Mixer_C6 cũng là designer à :D .
  10. duc.normal103

duc.normal103 Thành viên cấp 1

Theo mình thì bạn cứ đầu tư vào CPU và RAM là cũng ổn để chạy PTS rồi.

Ủng hộ diễn đàn