Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Nhờ các bác xóa giùm em cái hình, nhiều chi tiết quá em xóa bị vỡ hình

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi Ra.Yellow, 25/5/13.

Lượt xem: 2,012

1. Ra.Yellow Thành viên cấp 1

Mọi người xóa giùm em dòng chữ Watermark trên tấm hình với, em cũng biết đây là một việc khá vụn vặt không đáng lập topic nhưng em tự xóa không được, sau khi xóa hình bị nát và có vết rất dễ nhận ra nên mong mọi người giúp với. Em định sử dụng hình này với khổ lớn nên cần chi tiết dzậy mà:-s

...
  2. Eminem

Eminem Cựu quản trị

MinhTrung, jacktitanick, xuanhung3 người khác thích bài viết này.
  3. Ra.Yellow

Ra.Yellow Thành viên cấp 1

Cảm ơn bác nha :D
    Rõ nét đến từng cái lông tay :))))))))))
  4. xuanhung

xuanhung Thành viên cấp 3

Ra.Yellow: bạn biết sao không ? Bạn lên mạng tìm hiểu về tính năng tìm kiếm bằng hình ảnh của google để sau này tự tìm kiếm lấy nhé :)
    jacktitanick, D Jayconan88 thích bài viết này.
  5. Ra.Yellow

Ra.Yellow Thành viên cấp 1

xuanhung hx mình vẫn chưa hiểu ý bạn lắm vì hình này nguồn gốc mình kiếm từ đó mà ra mà, nhưng ko tìm được hình ko có dòng Watermark đó nên phải làm thủ công thôi, mọi người thông cảm :-s
    Mình đi nhờ cũng ngại lắm chứ
  6. xuanhung

xuanhung Thành viên cấp 3

Ra.Yellow: Bạn cứ google: Tìm kiếm bằng hình ảnh
    Có thể bạn nhầm giữa: Google hình ảnh thông thường / Tìm kiếm bằng hình ảnh thông minh
    Ra.Yellow thích bài viết này

Ủng hộ diễn đàn