Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Nhờ các bạn cho ý kiến về cái logo cty kiến trúc của mình với ạ, thanks nhiều nhiều!

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày sản phẩm nhận diện của bạn' được đăng bởi kts.ntm, 23/9/15.

Lượt xem: 2,293

1. kts.ntm Thành viên cấp 1

Mình đã từng có 1 bài về logo này rồi và nhận khá nhiều gạch để xây nhà, hihi. Lần này có sửa font và bố cục lại mong các bác chém nhiệt tình. Tiện thể xem cái logo nào ok hơn vì mình đang phân cmn vân :)
    1a.

1b.

2a.

2b.

...
    Phạm Hữu Dư thích bài viết này
  2. Gia Phú

Gia Phú Thành viên cấp 4

mình góp ý bạn :)
    kts.ntmSwingsOnlyone thích bài viết này.
  3. Trung Kiên

Trung Kiên Thành viên cấp 3

Nó làm mình liên tưởng tới cái này :D
    kts.ntm thích bài viết này
  4. SwingsOnlyone

SwingsOnlyone Thành viên cấp 4

:| Mình thấy rất giống cái Logos của công ty kiến trúc nào đó mà trước đây có bạn đã post rồi, chỉ khác mỗi màu và góc. Chỉ là không nhớ rõ topic nào
  5. buiquangcong

buiquangcong Mới đăng kí

Nhìn cũng đẹp đấy chứ bác...
  6. kts.ntm

kts.ntm Thành viên cấp 1

SwingsOnlyoneGia Phú thích bài viết này.
  7. kts.ntm

kts.ntm Thành viên cấp 1

buiquangcong Thanks bác! có người khen là mình vui rồi. Theo bác cái nào đẹp hơn ạ? hii

Ủng hộ diễn đàn