Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Nhờ các bạn giúp đỡ về xuất video AE cc

Chủ đề thuộc danh mục 'Adobe After Effects' được đăng bởi dolonggiang, 30/10/15.

Lượt xem: 1,971

1. dolonggiang Mới đăng kí

E mới mò làm video và trailer nên không rành nên muốn hỏi các bạn về vấn để render video trong AE cc.

Theo các bạn có thể hướng dẫn mình render 1 video không? e thường dow những template trên mạng chỉnh sửa lại, nhưng khi e render dạng h.264 hoặc là window media thì xuất 1 video chỉ khoảng 8 giây mất khoảng gần 1 giờ, xuất 1 video chừng 22 giây mất gần 3 tiếng.

vậy là e đã render đúng chưa ? Mình có thể dùng phần mềm nào khác nhanh hơn dc không ạ? E render bằng laptop core i5 ram 8GB card màn hình 2GB. Các bác xin hướng dẫn giúp e ạ e cám ơn nhiều ạ.

...
  2. Đỗ Hoàng Giang

Đỗ Hoàng Giang Thành viên cấp 2

còn tùy tempalte, có nhưng tem file nặng render lâu cũng ko có gì lạ, b thử dowload 1 tem khác dạng shape thôi cho nhẹ r render thử xem sao, nếu vẫn lâu thì chắc máy có vấn đề hoặc setting chưa max hết cấu hình
    dolonggiang thích bài viết này
  3. dolonggiang

dolonggiang Mới đăng kí

setting cấu hình max ở đâu bạn có thể hướng dẫn mình dc ko. Cấu hình máy mình như thế có đã render dc chưa ạ
  4. dolonggiang

dolonggiang Mới đăng kí

Ủng hộ diễn đàn