Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Nhờ các bạn pts ảnh của bố mình

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi caubehntinhnghich, 12/5/14.

Lượt xem: 1,813

1. caubehntinhnghich Thành viên cấp 1

Như đã nói ở tiêu đề, mình muosn nhờ các bạn pts hộ mình ảnh của bố mình để nhìn đẹp hơn, bố mình muốn đi rửa ảnh mà mình thì ko giỏi pts. Đừng chế ảnh và xóa Topic nhé :) Cảm ơn các bạn

...
    -Trần Văn Hùng- thích bài viết này
  2. Gấu Mập

Gấu Mập Thành viên cấp 2

em nghĩ người lớn thì để tự nhiên sẽ đẹp hơn, chứ cũng k nên blend hay chỉnh sửa gì nhiều á, e nghĩ tăng sáng chút là được rồi :x:x:x
    Wu KongHà Duy Anh Pimmada thích bài viết này.
  3. hungdv1991

hungdv1991 Thành viên cấp 3

Chuẩn đấy, blend lại teen quá và buồn cười ấy....:))
  4. Toan Flamingo

Toan Flamingo Thành viên cấp 2

Photoshop hộ là hộ cái gì vậy bạn? Kiểu như xóa phông và chạy da lại ak? Nếu vậy thì mình nghĩ nên để tự nhiên vậy đi:D
  5. QuangTienHD

QuangTienHD Thành viên cấp 1

Nhờ nhiều thế không ai làm cho đâu ;))
  6. caubehntinhnghich

caubehntinhnghich Thành viên cấp 1

À mình chỉ cần làm cho dễ nhìn hơn, các bạn cho mặt bố mình sáng lên chút, nhìn đen và tối nhó nhìn quá :)
  7. Wu Kong

Wu Kong Thành viên cấp 2

Gấu Mập thích bài viết này

Ủng hộ diễn đàn