Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Nhờ các bạn retouch hoặc blend màu giùm mình...

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi buinguyenthanh, 23/10/12.

Lượt xem: 5,828

1. buinguyenthanh Thành viên cấp 2

-Đúng với tinh thần là 1 tuần 1 topic nhờ vả,nên hum nay là ngày đầu tuần mình lập ra topic này mong các bạn giúp mình cân chỉnh lại ánh sáng ,cũng như blend màu (tùy theo gu thẩm du của mọi người ^^) và điều quan trọng nhất nhất là mình cảm ơn tất cả các bạn đã giúp đỡ mình trong thời gian qua..cũng nhờ cái diễn đàn mang tên http://forum.vietdesigner.net mà tôi đã biết thêm đc một phần mềm rất chi là thú vị,và nó cũng rất là quan trọng đối với ngành mà tôi đang học...thôi không lăn tăn nữa đi vào chủ đề chính thôi (hình hơi nhiều ^^)
    -Mình còn 1 điều muốn hỏi a DƯ nữa,có nên lập 1 tocpic như thế này trong kho stock không ah,mình nghĩ do hình chất lượng cũng cao nên muốn chia sẻ với mọi người...nhưng mà lập bên này rồi lai qua kia làm cái nữa thì hơi quá ^^

-line media: http://www.mediafire.com/file/ad825bsl5qcpn8k/New_Folder.rar

Bonus 3 tấm:

...
    xnox1becoi1Phạm Hữu Dư thích bài viết này.
  2. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

Vì bản chất của câu tiêu đề là nhờ vả thì nghĩ nên để bên box Nhờ vả thì hợp lý hơn là mang qua kho stock, với cả ảnh chưa đồng nhất lắm!
    buinguyenthanh thích bài viết này
  3. buinguyenthanh

buinguyenthanh Thành viên cấp 2

ủa mình đã cố găng xếp cảnh riêng ,ngừoi riêng...nhiều wa có khi nào sợ wa chay hết không vậy ad,tại bac xuân giang hứa giúp ^^
  4. buctrongnguoi

buctrongnguoi Thành viên cấp 4

ảnh bác chụp có vẻ chất lượng không tốt lăm bác ạ
  5. Mai đen

Mai đen Thành viên cấp 3

thật sự thì mình không thấy hình ảnh này chất lượng cũng cao như bạn đã nói
  6. Two

Two Thành viên cấp 3

Nhiều ảnh quá @@
  7. buinguyenthanh

hix chắc các bác vào tưởng album hình chứ đâu phải nhờ vả.^^ tại bac xuân giang nhan lời làm giúp nên đăng lên cho bác ấy và mọi người cùng làm từ từ ^^
  8. Two

Two Thành viên cấp 3

chuẩn đấy :)) nhờ vả gì mà ÍT thế =.=
    xem hình xong chóng mặt lăn quay ra ;))
    xuangiang môi đỏ vào nhận hàng -_-
  9. Nix_Photography

Nix_Photography Thành viên cấp 2

Bác chủ theart mới tập chụp ảnh phải không? :)
    Fans Cuồng Vietdesignerbuinguyenthanh thích bài viết này.
  10. Đoilơ ViệtDesigner

Đoilơ ViệtDesigner Thành viên cấp 5

cho vào thẻ spoiler đi anh,.nếu post nhiều ảnh 1 lúc thì cứ gom 4~5 ảnh vào 1 thẻ spoiler cho nó gọn gọn đỡ lag =.=
  11. buinguyenthanh

uhm...hi ^^tai đống hình này nhiều ngừoi chụp,nen no cung tum` lum tá lả lên hết
  12. buctrongnguoi

buctrongnguoi Thành viên cấp 4

Cái này thì thím nguyễn thị xuân giang nhận hàng nhé. =))
  13. buinguyenthanh

oh thank
  14. Đoilơ ViệtDesigner

Đoilơ ViệtDesigner Thành viên cấp 5

Của em thế này :)
  15. buinguyenthanh

Tấm thứ 2 bác làm bầu trời nhìn thich wa...tấm đầu hinh như "stock vẫn đẹp hơn" bac ợ ^^ thank bac nhiều nha ^^
  16. buinguyenthanh

:)) thì trên cái tinh thần 1 tuần 1 topic nhờ vả,mà em hàng tồn kho còn nhiều wa nen phai vậy thoy ^^
  17. buinguyenthanh

chết...các bac trong rum phải giúp đỡ bác giang chứ,ko khéo bác thấy bác bỏ chạy cái FR mất 1 thành viên nhiệt tình ^^
  18. buinguyenthanh

mình cũng không biết nói sao...tại mấy tấm này room lên mà vẫn ít bị vỡ hạt nên mình nghĩ nó chất lượng cận cao ^^
  19. xuangiang1011

xuangiang1011 Thành viên cấp 5

Nhiều dữ vậy [​IMG] Bác tổng hợp up hết lên mediafire đi. E down về làm dần [​IMG]
    Ko chơi với 2 thím trên nữa [​IMG]
    heo siu nhân thích bài viết này
  20. Dinh Cuong

Dinh Cuong Thành viên cấp 3

Theo em thì ảnh của bác ấy thì đẹp rồi, chỉ là lúc chụp ảnh canh ánh sáng không tốt nên bị mờ thôi. Tăng contract một chút là đẹp
    Táo Trần, buinguyenthanhCX Tỏi thích bài viết này.
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn