Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Nhờ các cao thủ Illustrator

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về Illustrator' được đăng bởi Artcloth, 9/10/13.

Lượt xem: 2,852

1. Artcloth Mới đăng kí

Cho mình hỏi , minh xài adobe Illustrator CS6, bị lỗi k xài đươc font Arial , mặc dù đã cài nhiều bản cs6 nhung kết quả vẫn như vậy
    Xin các pro chỉ giáo
    Thanks!

...
  2. chienhv1486

chienhv1486 Thành viên cấp 2

Bác thử viết text ra 1 chỗ khác rồi copy paste lại vào illus xem
  3. Thái Châu

Thái Châu Thành viên cấp 4

Xin chia buồn, cái Ai nhà mình nó cũng bị kén Font. Giải pháp của mình là Text all in Corel. Vì mình đã xóa và cài lại nhiều lần cũng vô dụng ... Nhưng bạn có thể thử 1 cách là Text ở ngoài Copy vào thì nó có thể không bị ... Còn cách khắc phục thì mình k biết.
  4. unnet

unnet Thành viên cấp 2

Mình vẫn xài Ai 6 bình thường mà, bạn kiểm tra lại Win cài lại Win xem
  5. Nguyễn Tất Thắng

Nguyễn Tất Thắng Rất là bình thường

Bạn chú ý xem nó có phải là lỗi font! Hay lỗi bộ gõ nhé! Nếu bạn xài CS6 64bit mà dùng unikey 32 bit thì gõ sẽ bị lỗi! Hoặc nếu bạn dùng vietkey thì cũng ko dám chắc điều gì xảy ra đâu! :v

Ủng hộ diễn đàn