Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Nhờ các cao thủ Ps thích súng đạn giúp đỡ.

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi Steven Phan, 11/9/13.

Lượt xem: 2,328

1. Steven Phan Mới đăng kí

Dạo trước đi học quân sự mình có chụp cái hình khá là dữ dằn và giờ tính làm ảnh nền facebook:) . Nói chung là mình không phàn nàn gì cái thế tạo dáng của mình trong hình. (Theo mình là đủ độ "bá đạo" rồi:D ) Chỉ là không kết cái nền cho lắm. =(( Khu kí túc xá mình ở lúc đó nhìn nó bình yên quá, không có máu lửa kiểu chiến trường như CoD, BATTLEFIELD hay Red Alert 3/Starcraft II (Thông cảm nếu mình nói hơi lạc đề, tại nghiện game quá thể=)) ) Giờ mình tính nhờ mấy bác mấy thím ai có thời gian với lòng hảo tâm thì chèn nền kiểu chiến trường hay rừng rú gì đó với vài hiệu ứng khói hay tia lửa bắn ra từ 2 khấu AK giùm. Mà nếu có thể thì thay cho bộ đồ của mình thành đồ rằn ri luôn\m/ (quăng cái mũ đi, thêm cái khăn quấn quanh đầu, mũ cối hay cái gì đó tương tự cũng ok). Ai thích thì thay luôn cái body cũng được, cho nó ra kiểu Rambo hay Việt Cộng mình hồi xưa ấy! Có máu me càng tốt. :D Nói chung là cũng không quan trọng lắm, nếu có troller thì mình cũng không phàn nàn gì, mọi người cứ tự nhiên thoải mái. (Có cái nòng AK thằng bạn chĩa vô mình kìa, ai tận dụng được để mà troll thì càng hay=)) ) Xin cảm ơn nhiều.

...
  2. Zanakan

Zanakan Thành viên cấp 1

ôi khổ...sắp thêm 1 màn troll nữa rồi... :))
  3. neuerdesign

neuerdesign Thành viên cấp 2

Chụp bằng Đt à, nhìn nó cứ nổi hột, phải chi ảnh chất lượng tí sẽ làm 1 pic manip :v
  4. K4KuZu

K4KuZu Thành viên cấp 1

em nói thật là ảnh của bác chất lượng quá kém , nếu bác chụp lại 1 tấm khác nét hơn thì sẽ làm dc :)))
  5. chuyennhatiendat

chuyennhatiendat Mới đăng kí

cẩn thận khi nhờ photoshop trên mạng, vì có thể bạn sẽ bị troll đến khóc =))))))))))))))

Steven Phan Mới đăng kí

Em vẫn chờ gạch mấy bác mấy thím à. Bị troll điên đảo quen rồi, không lo gì đâu. :D
  7. Radium

Radium Thành viên cấp 3

Khổ nổi chất lượng ảnh quá kém. Muốn troll cũng khó :|
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn