Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Nhờ các pro làm giúp ảnh gia đình (có hậu tạ)

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi hai_duong, 9/1/15.

Lượt xem: 2,083

1. hai_duong Thành viên cấp 1

Hi các pro. Hiện tại mình có 3 bức ảnh đã chụp từ năm nẳm năm nào, treo hoài thì nó bị vàng ố (nói ố chứ còn mới lắm), trong đó 2 bức có thể để vừa máy scan A4 (20x25), còn ảnh kia to quá (khoảng 25x35) không scan đc. Trình mình thì kém cỏi không làm được sao cho đẹp cả. Lâu lâu vọc cũng chẳng bằng ai, làm chơi chơi thì được. Hình treo trong gia đình phải có ấn tượng và thiêng liêng.
    Yêu cầu: làm mới, rõ, mịn, thay nền.... Nói chung làm sao đẹp thì làm nhưng phải giữ nguyên quần áo, tóc tai .... he he
    Vậy pro nào giúp mình làm thật đẹp thì ra giá giúp mình nhớ vừa phải thôi vì hình này không quá khó vì còn rất rõ và full chi tiết :D. Lấy hình dưới test giúp mình thấy ok thì làm.

Note: Đây là hình gia đình. Mình không nhờ vả để các thánh troll. Chống chỉ định troll dưới mọi hình thức. Cảm ơn!

...
    Chỉnh sửa lần cuối: 9/1/15
  2. Quanthanhtieu

Quanthanhtieu Thành viên cấp 2

hai_duong Không có nhiều thời gian để làm kỹ cho bạn, mong bạn vừa ý.
    hai_duong thích bài viết này
  3. dabeomoon

dabeomoon Thành viên cấp 4

Cái hình lớn không scan được thì lấy máy chụp hình ra chụp đại một tấm cộng kích thước cụ tỉ quăng lên đây vẫn sửa được. Ai làm cho thớt không kà.
  4. bomp52

bomp52 Mới đăng kí

1 chút lòng thành của mình hy vọng bạn vui 1
  5. Đoàn Quang Hưng

Đoàn Quang Hưng Mới đăng kí

Làm hộ bạn :)

Ủng hộ diễn đàn