Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[ NHỜ ] Cao nhân nào chỉ giáo cách làm ảnh chuyển động trong photoshop or AE

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi Windson., 27/2/17.

Lượt xem: 1,761

1. Windson. Mới đăng kí

Tình hình là mình đang nghiên cứu cách làm ảnh hay video loại này - link bên dưới ( không biết nó thuộc về gì nữa )
    Có cáo nhân nào giúp mình với, không biết cách làm ra như thế nào nếu giả sử mình có file ảnh png background trong suốt của 1 sản phẩm. Mong ae chỉ giáo.

...
    Chỉnh sửa lần cuối: 27/2/17
  2. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

- Cụ thể là thớt muốn hỏi như thế nào? SAo ko nói rõ ra?
    Windson. thích bài viết này
  3. Windson.

Windson. Mới đăng kí

M xin lỗi, chắc do nói nhiều quá lan man . Ý mình muốn hỏi cách làm ra clip giống v khi đã có hinh ảnh rồi !
  4. tranlong021988

tranlong021988 Thành viên cấp 1

Có thể làm bằng After Effect hoặc Adobe Flash.
  5. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

- Cái này thớt có thể làm bằng After Effect hoặc Premiere Pro hay Vegas đều được mà?
  6. Windson.

Windson. Mới đăng kí

Mình đang nghiên cứu vs xem tut để làm video dựa vào ảnh có sẵn như v bằng Premiere Pro , Nhưng không biết làm sao để giữ nguyên 1 ảnh làm back và ảnh mấy ly sản phẩm mặc dù để đuôi png tách nền rồi khi kéo thả vô khung vẫn có nền đen
  7. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

Windson: Chụp hình trong Pr mình xem nào.
  8. Windson.

Windson. Mới đăng kí

Cam on Dù ! Mình xem 1 vài tut nghiên cứu cũng làm xong được thành phẩm rồi. Do ms lần đầu nhìn giao diện quá nhiều công cụ nên k pk bắt đầu từ đâu. Giờ đã ổn rồi
    Hồng Sơn thích bài viết này

Ủng hộ diễn đàn