Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Nhờ cao nhân tách ảnh khỏi nền

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi bq sang, 12/3/13.

Lượt xem: 4,840

1. bq sang Thành viên cấp 1

gấu em nhờ e chụp cho 1 tấm 3x4 để làm hồ sơ thi đại học mà em lại ko có phông nền nên đành chụp bừa rồi tách sau. khổ nỗi tóc tai lùm xùm mà em lại rất ngớ ngẩn về khoản tách ghép này. có cao nhân nào giúp em vụ này ko thì em đành cho em nó ra tiệm vậy ạh :( đây là link file http://www.mediafire.com/?lfdi14f3yicv3d9

...
  2. 600k

600k Mới đăng kí

anh 3x4 hồ sơ mà bác làm như ảnh 50x75
    mà bác có máy rửa ảnh lun ah
    ??? ca này đáng nghi lắm
    Link rất đáng nghi:-B
  3. bq sang

bq sang Thành viên cấp 1

ặc, thì ảnh chụp xong e sửa rồi up luôn chưa có crop nên file nó lớn vậy thôi ^:)^
  4. Khánh lacoste

Khánh lacoste Thành viên cấp 2

5. SunnyBoy

SunnyBoy Thành viên cấp 3

Có cái demo ra xem thế nào rồi mới biết gúp gì thì giúp chứ ~X(
  6. toilatoi_84

toilatoi_84 Thành viên cấp 2

File ảnh quá nặng ! nén xuống đi chủ topic nhé?
  7. Toruk.makto

Toruk.makto Thành viên cấp 1

Đại Trần thích bài viết này
  8. Nguyễn Tất Thắng

Nguyễn Tất Thắng Rất là bình thường

Gấu này quen vậy :3
    Nguyễn Hoàng Minh Long thích bài viết này
  9. Đoilơ ViệtDesigner

Đoilơ ViệtDesigner Thành viên cấp 5

Sao ko up file jpg lên mà lại up psd cho nặng, mem cấp 2 gì mà đi nhờ vả kém vậy...
    thanhiep01Nguyễn Hoàng Minh Long thích bài viết này.
  10. Đại Trần

Đại Trần Thành viên cấp 2

Đoilơ ViệtDesigner: Mem cấp 2 thì cấp 2 chứ liên quan gì tới tay nghề đâu @@. Chém gió thần công và trở thành mem cấp 2 @@. Up nguyên cái PSD không thèm nén thành *.rar luôn @@
    Nguyễn Hoàng Minh Long thích bài viết này
  11. Đoilơ ViệtDesigner

Đại Trần đang nói đến cách nhờ vả chứ mình nói gì đâu cái chuyện tay nghề :O, bác ấy hình như cũng có nhiều sản phẩm rồi, mình ko nhớ..
    Ý mình tức là mem cấp 2 thì có nghĩa cũng hoạt động kha khá ở 4rum, và khi nhờ vả thì mình nghĩ phải khôn khéo hơn mấy mem (do có kinh nghiệm hoạt động) clone acc nhờ vả chứ.
    Đại Trần thích bài viết này
  12. lenhuthanhvn

lenhuthanhvn Thành viên cấp 3

hjx, bay zô down thấy 36mb file psd..em xin kiếu :)))
  13. Đại Trần

Đoilơ ViệtDesigner: Hihi. Mình hiểu ý bạn mà. Có điều nói cho vui như thế thôi ấy mà. Nhưng ý mình là mình đồng quan điểm với bạn, Mem cấp 2 ít nhất nhờ vả cũng nên clone cái acc cho nó bớt quê @@.
    Tấm này extract vẫn lấy được từng sợi tóc luôn ấy. Bác trên kia tách thế nào mất hết tóc rồi. Làm gấp quá mà :D. Cảo thủ nào rảnh rỗi tỉ mỉ giúp bác thớt kìa!
  14. Đoilơ ViệtDesigner

Đại Trần ý mình là mem cấp 2 rồi thì nhờ vả cũng nên cho dễ nhìn + biết cách nhờ để nhiều người giúp, chứ ko phải là mem cấp 2 thì đi clone acc mà nhờ cho đỡ quê, ai mà chả phải nhờ vả, anh Dư cũng thế cả thôi... ý mình là mem cấp 2 rồi thì cái chuyện nhờ vả sẽ khôn hơn mem mới đi clone vào chỉ để nhờ vả...

Nhờ vả gì có mỗi cái ảnh mà up hẳn psd gần 40Mb lên :|

Mà topic này mình cũng thấy quen quen, nhìn lại mới thấy nhờ từ hồi tháng 3/2013 rồi.... nản vãi cái bác Nguyễn Tất Thắng đào mộ :|
    Nguyễn Tất ThắngĐại Trần thích bài viết này.
  15. binproduction

binproduction Thành viên cấp 2

Mark II mà vẫn nhờ vả á bác :)
    hihi
  16. Đại Trần

17. Nguyễn Tất Thắng

Nguyễn Tất Thắng Rất là bình thường

Bảo sao nhìn bạn gấu này quen vậy :D
  18. Tiny Love

Tiny Love Thành viên cấp 2

may mà chỉ tách nền :))
  19. Lyngods

Lyngods Cựu quản trị

Tính làm dùm bạn mà mạng nhà chậm quá .. dowload về thấy oải . úp file gốc JPG đi bạn
  20. Đại Trần

Close topic đê. Đào cmn mộ rồi !

Ủng hộ diễn đàn